Mmmhhh

Bujibuji Simba Nyamaume

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
67,499
130,849
Mpende jirani yako kama uipendavyo nafsi yako. Wote tungekuwa tunapendana kwa namna hii, maumivu ya mapenzi yasingekuwepo, na dunia ingekuwa mahali pa raha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

1 Reactions
Reply
Top Bottom