Mmiliki wa Tella Maande Hotel Arusha afariki ajalini

Mmiliki wa Tella Maande Hotel Arusha afariki ajalini

I hope sio Chris Maeda wa regional! Anyway this is a common name anyways!
Huyu jamaa kama vile namkumbuka tukiwa vijana, Arusha uwanja wa Helenic mkabala na Serengeti Road
tulicheza nae mpira football/soka alikuwa anatokea pande za kota za AICC.
Ndiye/Siye?
 
R.I.P. msacha oko.
Huyu jamaa kama vile namkumbuka tukiwa vijana, Arusha uwanja wa Helenic mkabala na Serengeti Road
tulicheza nae mpira football/soka alikuwa anatokea pande za kota za AICC.
Ndiye/Siye?
 

Attachments

  • IMG-20150412-WA0051.jpg
    IMG-20150412-WA0051.jpg
    53.1 KB · Views: 1,049
Huyu jamaa kama vile namkumbuka tukiwa vijana, Arusha uwanja wa Helenic mkabala na Serengeti Road
tulicheza nae mpira football/soka alikuwa anatokea pande za kota za AICC.
Ndiye/Siye?

Ndio yeye mkuu nimesoma naye O-level na A-level
 
Mabilionea wa Arusha mpaka wakifa ndio wanafahamika
R.I.P le bilionea
 
Inauma sana mtu anapofariki kwa ajali ya kusababishiwa kama hivi..
 
wengi wa Wafanyabiashara wa ule mji wanaishi kwa kudhulumu tu..
 
Nilipita mara tu baada ya ajali hii, bahati polisi nao waliwahi sana kufika. Ni wazi kabisa "Bilionea" aliacha upande wake na kuendeshea upande mwingine. Mashuhuda wanasema alionekana akiyumba sana ama kwasababu alikua akitumia simu ama kwasababu nyingine
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom