Mmiliki wa chopa za CHADEMA

Mmiliki wa chopa za CHADEMA

ni za kwangu mkuu,.

Fanya booking mapema!!
 
Ukifuatilia majibu ya hawa BAVICHA utagundua wengi wako wakisubiri CHADEMA ichukue nchi ili ahadi ya kuwa matajiri bila kujishughulisha itimie. Na wengi wao ni majobless.

Majobless ndio wapiga kura.
Tofauti na viwavi Wa lowasa wanasubiri jamaa awe raisi wapewe vitengo
 
moja iliazimwa na jk jana.akaenda kilosa na leo imerejea kwenye opd!
Chadema yatosha

this is five hotel charlie delta mike..request landing clearance from dar 7 souls on board qnh 1015,roger?
 
sasa kujua mmiliki wa chopa kunasaidia nini katika harakati za kurahisisha namna ya kuwafikia wapiga kura wengi kwa urahisi? Kama unayo chopa nyingine ipeleke cdm watakupigia makofi ya peopleeeee's ......
 
moja niliyoiona mimi inamilikiwa na kampuni liitwalo youth aviation la kenya.
Hzo nyingine cjui.
Lakini cha mcngi ni lengo la mabadiliko litimie!!!!!!!

tupeeni mahesabu ya chama mabadiliko baadae
 
Jaman wadau nimekuwa nikishuhudia ubishi huku mtaan kwetu kuhusu ni nani anamiliki chopa wanazozitumia CHADEMA.

Wengne wanasema ni za chama huku wengne wakidai ni za kukodi.

Tafadhali mwenye taarifa sahii anijuze uhalisia wa hili suala.


hata wewe unaweza kuwa mmiliki, watu wanamiliki ndege we unawaza chopa? nenda kenya uone kila mbunge ana chopa, hizo tatu tu zinakupasua kichwa
 
Kwa taarifa za kuaminika kutoka chanzo ambacho nitakiweka hapa baadae ni kuwa Chopa hizi ni kuwa wapenzi matajiri/wafurukutwa na mashabiki wa ukweli wa CDM ndani nchi(4) Majiji ya Mbeya, arusha,mwana na dsm na vyama rafiki (2) afrika magharibi -Ghana (1) na Ujerumani (1) wamejitoa kwa moyo mweupe kuchangia kiasi kizuri tu cha pesa(Sitataja kwa sasa).Na kwa hakika kabisa kuwa hii ni rasharasha tu.Mchakamchaka huu ni hadi 31.10.205. Tutaendele a kujuzana

Chadema wakiingia Ikulu watarejeshaje fadhila kwa watu hawa???? Nauliza hivyo kwa sababu chadema siyo kanisa au msikiti kwamba anayetoa sadaka anategemea fadhila toka kwa Mungu. Sasa hawa chadema mtawalipa nini!
 
Chadema, ccm ndo habari ya mujini. umaskini magonjwa, elimu duni, Miundombinu mbovu, rushwa, uonevu wa polisi-ccm, ufisadi namengineyo KIMYAA AA
Dah! Heri ingerudi ile enzi ya kina KINJEKITILE, MKWAWA NA kina MIRAMBO.
Mungu ibariki Tanzania
 
Back
Top Bottom