Mmiliki wa chopa za CHADEMA

Mmiliki wa chopa za CHADEMA

Hizo chopa 1 ya ndesa pesa zile 2 za chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA hao ndio wamiliki sasa
Moja niliyoiona mimi inamilikiwa na kampuni liitwalo Youth Aviation la Kenya.
Hzo nyingine cjui.
Lakini cha mcngi ni lengo la mabadiliko litimie!!!!!!!
 
Mimi ndio Mmiliki wake,vipi unataka nikukodishie ili mkaanzishe tena Operation Tokomeza?
 
Ni aibu sana ktk taifa tajiri lenye kila aina ya raslimali,rais hana chopa yake ya kufanyia kazi hadi aazime au atumie ya polisi au jeshi,ccm ni majizi hadi yanajiibia menyewe!
 
Chopa za kukodi kama njia ya ufisadi wa ruzuku ya chama,huku wakiwa hawana ofisi za chama taifa mpaka majimboni
 
Ukitaka ubaya na watu ulizia hiyo kitu........

Kwa kweli misukule kwa sasa hawana haja ya hiyo kitu, shida itaanza pale,watakapopigiwa hesabu za matumizi ya mzunguko huo ndio utaona macho yatakavyowatoka!
 
Una mawazo mepesi sana,sasa ukijua mmiliki wa hizo chopa ni nani itakusaidia nini?
 
Chadema watu hawaelewi! HURUHUSIWI kuhoji kitu chochote, kama ni mwanachama kaa kimya! Kama ni kiongozi ni msariti kiwe kizuri, kibaya au cha aibu! Matumizi au michango, hata ukimkuta kiongozi Yuko na mke wako wako kaa kimya usihoji, utanyang'anywa card na kufukuzwa.
 
Chadema watu hawaelewi! HURUHUSIWI kuhoji kitu chochote, kama ni mwanachama kaa kimya! Kama ni kiongozi ni msariti kiwe kizuri, kibaya au cha aibu! Matumizi au michango, hata ukimkuta kiongozi Yuko na mke wako wako kaa kimya usihoji, utanyang'anywa card na kufukuzwa.

Ha ha ha! Hii nzuri! Nimecheka sana.
 
Jaman wadau nimekuwa nikishuhudia ubishi huku mtaan kwetu kuhusu ni nani anamiliki chopa wanazozitumia CHADEMA.

Wengne wanasema ni za chama huku wengne wakidai ni za kukodi.

Tafadhali mwenye taarifa sahii anijuze uhalisia wa hili suala.

hizo chopa mmiliki wake ni NIMROD MKONO. amewaazima chadema wazitumie kwa makubaliano maalum..! subir kidogo nitaweka hapa data zote na copy ya mkataba kati ya mbowe na mkono.
 
kanyaga twende cdm,nafurahia sana maisha ndani ya chadema.viva cdm
 
za nape zote ndo ametukodishia kuimaliza ccm ...
 
wewe unasumbuliwa na swala dogo kiasi hicho wakati hata JK anajua!
 
Daanh yaani majibu kama watu wamo kwenye concrete mixer!!!!

Na wote hao wanajiita wanachama!!!!!!!

Tumaini Makene njooo huki majibu ni muhimu
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom