Mmiliki wa chopa za CHADEMA

Mmiliki wa chopa za CHADEMA

Ni aibu sana ktk taifa tajiri lenye kila aina ya raslimali,rais hana chopa yake ya kufanyia kazi hadi aazime au atumie ya polisi au jeshi,ccm ni majizi hadi yanajiibia menyewe!


Mkuu hili jiwe mzinga wa nyuki!!!!!
Watasoma na watakuja hapa kujibu!!!!!
 
Hizo chopa ni za kila mwanachama wa CHADEMA kwani kutoa ni kubariikiwa. unapomtolea MUNGU hupungukiwi.
 
Jaman wadau nimekuwa
nikishuhudia ubishi huku mtaan kwetu kuhusu ni nani anamiliki chopa
wanazozitumia CHADEMA.

Wengne wanasema ni za chama huku wengne wakidai ni za kukodi.

Tafadhali mwenye taarifa sahii anijuze uhalisia wa hili suala.

ukitaka post yako ipate wachangiaji wengi sema lolote kuhusu cdm au zito kabwe
 
Jaman wadau nimekuwa nikishuhudia ubishi huku mtaan kwetu kuhusu ni nani anamiliki chopa wanazozitumia CHADEMA.

Wengne wanasema ni za chama huku wengne wakidai ni za kukodi.

Tafadhali mwenye taarifa sahii anijuze uhalisia wa hili suala.

Halafu ukishamjua?
 
Jaman wadau nimekuwa nikishuhudia ubishi huku mtaan kwetu kuhusu ni nani anamiliki chopa wanazozitumia CHADEMA.

Wengne wanasema ni za chama huku wengne wakidai ni za kukodi.

Tafadhali mwenye taarifa sahii anijuze uhalisia wa hili suala.
halafu mkijua mnapata tija gani mkuu? Ubishi huo ni wa wale wavivu wasioziona kazi za kufanya bali kujadili watu na mambo yao. Wenzenu wanaendelea kuchanja mbuga na kuwatimulia mavumbi. Endeleeni na taarabu wakati wenzenu ndio kwanza kunakucha.
 
Najua umeulizwa hili ambalo na mimi nalirudia! je, ukishajua halafu ufanye nini?
 
Jaman wadau nimekuwa nikishuhudia ubishi huku mtaan kwetu kuhusu ni nani anamiliki chopa wanazozitumia CHADEMA.

Wengne wanasema ni za chama huku wengne wakidai ni za kukodi.

Tafadhali mwenye taarifa sahii anijuze uhalisia wa hili suala.

za kukodi.
 
Aya mleta hoja, majibu umepata nenda kawaambie waliokutuma
 
Ukifuatilia majibu ya hawa BAVICHA utagundua wengi wako wakisubiri CHADEMA ichukue nchi ili ahadi ya kuwa matajiri bila kujishughulisha itimie. Na wengi wao ni majobless.
 
Baadhi ya chopa za Simeon Nyachae, waziri wa zamani wa Kenya na
Mfanyabiashara.
 
Back
Top Bottom