Mmeisikia hii ya bahati na sibu ya Taifa na Winlot? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmeisikia hii ya bahati na sibu ya Taifa na Winlot?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Dec 2, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Jana kwenye taarifa ya habari itv, hawa Winlot wamesema kuwa tz ina mazingira mazuri ya kuchezesha bahati na sibu. Nikaenda mbali zaidi na kugundua kuwa wamefanya kautafiti wakagundua kuwa watz wana shida na hela ila hawana njia halali na za kuaminika za kujiongezea kipato. Mtz huwa anatembea akiota kuokota hela. Uchumi wa mtz uko mashakani kiasi kwamba wapo vultures wanaona kila uwezekano wa kuvuna kutokana na sintofahamu hizi za kiuchumi. Mtanzania usihadaike na hizi bahati na sibu
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nimekuelewa Mkuu.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Aksante kwa alert!
    Vampires at work!
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,466
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kamari ni haramu!
     
  5. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 80
    mwanzo simwelewa mkapa tulivyo ambiwa watanzania ni wavivu wa kufikiri!
    hawa jamaa wanajua tunapenda dezo dezo watoto wa kijiweni wanaita zali
    kazi ipo
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    pamoja na hali halisi bado kuna watanzania wataamini kabisa kuwa ni wao wameandikiwa kupata hizo hela za bahati na sibu. Wanasali kwanza kabla ya kucheza
     
Loading...