Mh ndo nin hiyo?Inakuwaje wanaJF!
Mmatumbi akikamata hela bana.
Hii rangi yetu ya mkaa ikishika hela inakuwa hatarii. Niga Aisee bwana! View attachment 1664248
Kapiga picha na robot ,wewe bana usilete uzwazwa hapaInakuwaje wanaJF!
Mmatumbi akikamata hela bana.
Hii rangi yetu ya mkaa ikishika hela inakuwa hatarii. Niga Aisee bwana! View attachment 1664248
Mh ndo nin hiyo?
Yeye kaleta tu picha haelewi lolote.Huo ni usafr gan
Ng'olo Kate hanaga hayo mambo mkuuu unamsingizia, ni miongoni wa Wachezaji wanaofanya mambo yao in Low profile nje ya uwanja.Inakuwaje wanaJF!
Mmatumbi akikamata hela bana.
Hii rangi yetu ya mkaa ikishika hela inakuwa hatarii. Niga Aisee bwana! View attachment 1664248