mmakonde


A

abunerimgaya

Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
78
Points
0
Age
29
A

abunerimgaya

Member
Joined Nov 13, 2012
78 0
Kuna mji mmoja walikuwa
wanawaua wamakonde kwa
sababu ya kuchafua lugha
wakawa wanamuuliza kila mtu
aseme neno then akikosea
wanamua wakamuuliza jamaa wa
kwanza,sema sahani jamaa
akasema chahani
wakamuua,jamaa wa pili
wakamwambia sema sinia jamaa
akasema chinia wakamuua,jamaa
wa tatu sema sabuni akasema
chabuni wakamuua, jamaa wa
nne sema samaki akasema
chamaki wakamuua ,jamaa wa
tano aliambiwa aseme sukari
jamaa akajifanya bubu akakaa
kimya ,wakajua kweli bubu
wakamwambia ondoka jamaa
akasema ACHANTE CHANA .nini
kilifuata..!?
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
6,027
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
6,027 2,000
Dah! Kweliiiiiiiiiii,mmakonde chi ntu!
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,697
Points
2,000
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,697 2,000
Inategemeana ntu na ntu chio wote
 
J

jullieth

Member
Joined
Sep 30, 2012
Messages
27
Points
0
J

jullieth

Member
Joined Sep 30, 2012
27 0
.......Ukichimama nkuki, ukikaa rungu, ukikimbia nchale
 
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,141
Points
1,500
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,141 1,500
Kuna mji mmoja walikuwa
wanawaua wamakonde kwa
sababu ya kuchafua lugha
wakawa wanamuuliza kila mtu
aseme neno then akikosea
wanamua wakamuuliza jamaa wa
kwanza,sema sahani jamaa
akasema chahani
wakamuua,jamaa wa pili
wakamwambia sema sinia jamaa
akasema chinia wakamuua,jamaa
wa tatu sema sabuni akasema
chabuni wakamuua, jamaa wa
nne sema samaki akasema
chamaki wakamuua ,jamaa wa
tano aliambiwa aseme sukari
jamaa akajifanya bubu akakaa
kimya ,wakajua kweli bubu
wakamwambia ondoka jamaa
akasema ACHANTE CHANA .nini
kilifuata..!?
inategemeana na ntu na ntu
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Points
1,195
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 1,195
Chacha bachi huyo ntu aliua kiji kichima machikini!
 

Forum statistics

Threads 1,296,572
Members 498,672
Posts 31,252,612
Top