Mlipuko wa Malaria sugu Dar es salaam!

Mlipuko wa Malaria sugu Dar es salaam!

hiyo dengue fever dawa yake ni nini na vpi inaweza kuua kwa haraka
 
Plan zitatoka wapi kama mawazo ya Meya ni kama ya huyu mtu hapa chini?

Hahahaa,

Hata huyo Yesu tunaambiwa anasaidia wanaojisaidia, na kasema wasiofanya kazi wasile.

Sasa huyu anataka tumpe maisha tu bila mkakati mwingine?

Watu tushapita upuuzi huo 1982 na kuona dini ni free therapy for.poor people tu.
 
Huu ni ndo msimu wa malaria, mvua zimeacha madimbwi, majani na unyevu unyevu ni hali nzuri kwa mbu kuzaliana kwa wingi. Safisheni mazingira, kata majani, fukia madimbwi ya maji, vifuu au mahali popote yanapotuama maji. Tumia chandarua yenye dawa, pakaa repellants, puliza dawa za kuua mbu.
Pamoja na haya nashangaa watu bado wanatumia dawa kama metakelfin ilipigwa marufuku na fansidar iliishakuwa sugu.
Lakini pia naona watu wanalalamikia dawa mseto hazitibu hili nalo la kuangalia. Na dawa mbadala kama artefan, artequick na artequin ni ghali sana kwa walio wengi na hazitolewi vituo vya serikali.
Hali ya hewa hii pia inaendana na mafua, dengue fever hivyo vyote vina homa kupima ni muhimu.
KINGA NI BORA KULIKO TIBA.
 
Thanks mkuu.Nahisi nahitaji kucheck kwa ugonjwa huu.Juzi kati nilikwenda kupima AAR hospital nikaambiwa sina malaria lakini joints zote zinauma pamoja na mgongo!

Mkuu AAR hawaoni Malaria...Mi mwenyewe nilienda AAR ya Mtaa wa Chato wakasema sina malaria kesho yake nikaenda ile ya Posta wakasema hivyo hivyo ilhali ninajiona nina dalili zote za ugonjwa huu.Ikabidi nisogee Madonna huko kwetu Tabata nikakutwa na ring 2 ndo nikaanza dozi.
 

Mkuu AAR hawaoni Malaria...Mi mwenyewe nilienda AAR ya Mtaa wa Chato wakasema sina malaria kesho yake nikaenda ile ya Posta wakasema hivyo hivyo ilhali ninajiona nina dalili zote za ugonjwa huu.Ikabidi nisogee Madonna huko kwetu Tabata nikakutwa na ring 2 ndo nikaanza dozi.
Inawezekana unadenge wewe.., hao madonna ni wafanya biashara.., sasa ni lazima waseme una malaria..
 
Hatari yake ni kushusha blood pressure.

ndio.hushusha sana bp kiasi cha kutishia maisha.ndio maana nikashauri wenye dalili za homa kali,joint na muscle pains headache waende pale mwananyamala hosp.kuna mradi unaitwa feverstudy wanapima denguefever bure ili wahakikishe na waweze pata ushauri kitaalamu wasijefikia hatua ya severe low bp.ila wenye dalili hizo wanywe sana maji mengi.Amana na Temeke nao wanapima dengue fever ingawa kule wanalipia kipimo na mmala ni bure.
 

Mkuu AAR hawaoni Malaria...Mi mwenyewe nilienda AAR ya Mtaa wa Chato wakasema sina malaria kesho yake nikaenda ile ya Posta wakasema hivyo hivyo ilhali ninajiona nina dalili zote za ugonjwa huu.Ikabidi nisogee Madonna huko kwetu Tabata nikakutwa na ring 2 ndo nikaanza dozi.
Kaka, uyasemayo nakaribia kuyaamini. Hakuna siku hata moja mimi na familia yangu tumewahi kukutwa na malaria kwa hospitali zote za AAR. Ila tukienda Madona tunakutwa na malaria. Nimekuwa nikijiuliza kuna nini hapa bila kupata majibu.

Wakati mwingine nimekuwa nikifikiri labda Madona wako ki-biashara zaidi kwa hiyo wanahakikisha mgonjwa anakutwa na malaria ili waweze kuuza huduma/dawa.
 
Ni uchafu umekithiri madimbwi kila kona watu wanategemea nani asafishe mtasubiri mpaka mwisho wa maisha, na solution hamuioni kama mnaamua wenyewe kwa manufaa yenu msisubiri mayor eti aje asafishe. Pangeni siku na kusafisha kila mahali zibeni mashimo yanayozaliana mbu tumieni busara kidogo kila kitu kinawezekana Tanzania bila malaria inawezekana
 
Kaka, uyasemayo nakaribia kuyaamini. Hakuna siku hata moja mimi na familia yangu tumewahi kukutwa na malaria kwa hospitali zote za AAR. Ila tukienda Madona tunakutwa na malaria. Nimekuwa nikijiuliza kuna nini hapa bila kupata majibu.

Wakati mwingine nimekuwa nikifikiri labda Madona wako ki-biashara zaidi kwa hiyo wanahakikisha mgonjwa anakutwa na malaria ili waweze kuuza huduma/dawa.

Mkuu nilitaka kuthibitisha hiyo nadharia nikasema kama hawa wameona niko nayo ngoja ninywe dawa..nikipona then nitawaamini na nilifanya hivyo nikapona baada ya kukaa almost 3 weeks nikiwa naumwaumwa tu
 
national malaria program watakuja na tamko... viteni subira:A S 13::loco::loco:
 
Back
Top Bottom