Mlipuaji wa majengo pacha Septemba 11 2001 akamatwa

Mlipuaji wa majengo pacha Septemba 11 2001 akamatwa

Naona umedhihirisha ujinga wako kiasi hata kwamba tofauti kati ya Israel na Jew tu hujui.
Hata wewe unaweza kujiunga na dini ya uyahudi japo si Muisrael lkn kwa taarifa yako tuu ukijiunga utakuwa ni Myahudi wa daraja la tatu maana ni dini yenye ku promote classes. Siwazushii jitahidi usome.

Ukiwa umeshindwa tuu kujua tofauti ya uIsrael na Uzayuni , sembuse siasa ya Mashariki ya kati??

Jew ( Uyahudi/ Uzayuni ) ni dini wenye sifa ya kuua Mitume wa Allah kama vile Zakaria ( Zachary) na mwanae Yahya (John, ambaye ni ndugu na Iysa) Allah awawie radhi wote hao. Pia walifanya jaribio la kumuua Iysa (Rehma na Amani iwe juu yake) na Mtume Muhammad ﷺ lakini wakashindwa kwa Rahma ya Mwenyezimungu.

Kwa upande Mwengine pia Mitume ulowataja walikuwa ni waisrael na si wayahudi; na bila shaka wote Dini yao ilikuwa ni Dini ya Nabii Ibrahim nayo ni Uislam. Israel ya sasa asilimia 40 ni waislam. Upo hapo!

Kwa ufupi tuu ukitaka kuwajua Wayahudi na Uyahudi basi soma Surat al Baqara na ukitaka kuwajua wakristo soma Surat Al Imran au hata Surat Maryam. Wameelezwa nje ndani.

Mitume wote ulowataja ni kweli walikuwa wana wa Israel( Nabii Yaquub aka Jacob) lakini hawakuwa Wayahudi. View attachment 754326View attachment 754327View attachment 754328View attachment 754329
Bahati mbaya niko kwenye kipindi ambacho sipati muda wa kuingia kwenye mtandao. Nitatafuta muda nianze kukupa shule wewe unayejifanya ni mjuzi wa mambo ya middle east. Najua ujuaji unaosema hauna lolote zaidi ya kunukuu na kukariri yaliyomo kwenye kitabu ambacho unadhani wote wanakiamini. Mimi nitakufundisha bila kutumia biblia kwa sababu huwezi kumfundisha mtu kwa kutumia reference kutoka kwenye kitabu asichokiamini. Pamoja na mambo mengine, mimi ni mbobevu pia wa adult education hivyo sishindwi kukuelimisha. Naomba tujikite kujadili well reseached facts badala ya kubandika clips zilizojaa hadithi za abunuasi kwa kunukuu majina ya kiarabu ukadhani mimi ni wa dizaini ya kutishiwa maneno ya kiarabu. Huo ujima umebaki kwenu mnaoamini kuswali kwa lugha ya kiarabu na kufuga midevu ya kiarabu ndio kukufikisha kwa mola. Sisi tulikuwa huko miongo kadhaa iliyopita, tulishaondoka kwenye hatua hiyo, tuko stage nyingine hatuko kwenye level ya ujima wa kiimani. Ndiyo maana tofauti na zamani tulipokuwa tunatumia Kiebrania na Kirumi kwa sasa biblia inaandikwa hata Kindengereko kwani tulishafundishwa vyema na Yesu kuwa Mungu ni wa mataifa yote siyo Wayahudi tu! Hana kabila wala lugha.
 
Kati yetu sote hakuna aliekuwa kwenye tukio, hilo linaeleweka kabisa.Lakini kwa mujibu wa taarifa kwenye baadhi ya media zinasema kabla ya tukio lile kutokea,ndani ya majengo yale kulikuwa na takriban idadi flani kubwa ya wafanyabiashara wa kiyahudi ambao walitoka wote nje saa chache kabla tukio halijatokea.Swali,ikiwa kweli ni magaidi wa kiarabu walifanya hivyo wakiongozwa na Osama bin laden Ni kwa wakati gani hawa Wayahudi walipewa taarifa, na nani aliyewapa.Hivi vita so Vita vya kawaida hivi
 
Kati yetu sote hakuna aliekuwa kwenye tukio, hilo linaeleweka kabisa.Lakini kwa mujibu wa taarifa kwenye baadhi ya media zinasema kabla ya tukio lile kutokea,ndani ya majengo yale kulikuwa na takriban idadi flani kubwa ya wafanyabiashara wa kiyahudi ambao walitoka wote nje saa chache kabla tukio halijatokea.Swali,ikiwa kweli ni magaidi wa kiarabu walifanya hivyo wakiongozwa na Osama bin laden Ni kwa wakati gani hawa Wayahudi walipewa taarifa, na nani aliyewapa.Hivi vita so Vita vya kawaida hivi
Wana machale [emoji88][emoji88]
 
Back
Top Bottom