- Thread starter
- #61
Ni wa kiumeJinsia gani mkuu..
Ni wa kiumeJinsia gani mkuu..
Amepata mfadhiliAsomee hapa hapa Tanzania hiyo degree yake ya pili
Tunaomba ushahidi wa taarifa yako!!!!
Aende ila hawa jamaa nashangaa tunavyowapa kiburi wakiwa Bongo.
1. Asipende sifa ajue kilichompeleka India.
2. Asipende kuzurura, maana kuna sehemu hawapendi kabisa wa-africa.
3. Asipende mademu kwa kasi, watamzima fasta kwa kusingizia ugomvi wa mapenzi.
4. Mtu akimnyanyapaa kwa rangi yake achukulie pouwa tu.
Sijasomea huko Bali mzazi wangu.
Jiongezee nawewe.
Aende ila hawa jamaa nashangaa tunavyowapa kiburi wakiwa Bongo.
1. Asipende sifa ajue kilichompeleka India.
2. Asipende kuzurura, maana kuna sehemu hawapendi kabisa wa-africa.
3. Asipende mademu kwa kasi, watamzima fasta kwa kusingizia ugomvi wa mapenzi.
4. Mtu akimnyanyapaa kwa rangi yake achukulie pouwa tu.
Sijasomea huko Bali mzazi wangu.
Jiongezee nawewe.
Sawa, mkuu..akae mbali na watoto wa kike wa kihindi wa GETI isije kuwa Historia...kama angekuwa New Delhi angepata nafasi ya kutembelea GB ROAD atoe uchovu wa Masomo...Ni wa kiume
Mbona huko ndiyo wanapasema kuwa ni hatari hata zaidi kiusalama kwa waafrika?Sawa, mkuu..akae mbali na watoto wa kike wa kihindi wa GETI isije kuwa Historia...kama angekuwa New Delhi angepata nafasi ya kutembelea GB ROAD atoe uchovu wa Masomo...
Ubaguzi upo kokote mkuu ndani ya INDIA...nishapitia huko nawajua vizuri hao Jamaa..Mbona huko ndiyo wanapasema kuwa ni hatari hata zaidi kiusalama kwa waafrika?
Naomba uniunganishe nao ili niongee nao!!!Kuna jamaa wawili walisoma huko mkuu wanasema walipoteza marinda uhindini.au unataka na kapicha
Nashukuru,kwa hiyo tatizo kubwa ni ubaguzi!!!AsanteUbaguzi upo kokote mkuu ndani ya INDIA...nishapitia huko nawajua vizuri hao Jamaa..
yah ubaguzi na kuwa makini na makundi ya watu wengine (wahalifu) kama wanaigeria hata watanzania baadhi waliozamia huko, kimsingi awe makini na afuate kilichompeleka..course yake ya mda gani mkuu..Nashukuru,kwa hiyo tatizo kubwa ni ubaguzi!!!Asante
Ni ya miaka miwili.Ni ufadhiliyah ubaguzi na kuwa makini na makundi ya watu wengine (wahalifu) kama wanaigeria hata watanzania baadhi waliozamia huko, kimsingi awe makini na afuate kilichompeleka..course yake ya mda gani mkuu..
Wapopo ni wanigeria wanahonga sana madem, so madem wanaoenda kule kwa shule hujisahau na kula Bata na wapopoHapana yeye ni wa kiume!Hao wapopo ni watu gani,naomba unifahamishe!!
Duh!Asante kwa ufafanuzi!Nasikia wanigeria ndiyo wamechafua sura ya mwafrika huko India!!Wapopo ni wanigeria wanahonga sana madem, so madem wanaoenda kule kwa shule hujisahau na kula Bata na wapopo
Poa mkuu miaka hiyo si haba..basi poa Dogo akitaka kutoa uchovu basi ajitahidi kutafuta hata demu wa kiafrica hata kwa kuhonga au mchina mana sometimes kuna stress kule au akikosa kabisa acheck hata wahindi wa kununua ACHUJE NAFAKA...kama angekuwa maeneo ya Delhi basi angetembelea GB road pale..lakini anngalie ule UKANDA asije akarudi na KILO MBILI...yangu ni hayo tu mkuu..Ni ya miaka miwili.Ni ufadhili
DU, MAZITO!!!Poa mkuu miaka hiyo si haba..basi poa Dogo akitaka kutoa uchovu basi ajitahidi kutafuta hata demu wa kiafrica hata kwa kuhonga au mchina mana sometimes kuna stress kule au akikosa kabisa acheck hata wahindi wa kununua ACHUJE NAFAKA...kama angekuwa maeneo ya Delhi basi angetembelea GB road pale..lakini anngalie ule UKANDA asije akarudi na KILO MBILI...yangu ni hayo tu mkuu..