ellyrehema
JF-Expert Member
- Jan 13, 2012
- 1,197
- 1,023
Mwambie ajifunze kula biriani, ndo chakula kikuu na nafuu kuliko vyote bangarole. Na ina pilipili nyingi sana na bei ni rupee 60 sawa na 1800/=
Kama wakiume hamna shida.wapopi ni wanaija,wako wengi kule dili nyingi za hatari wanafanya. WaoHapana yeye ni wa kiume!Hao wapopo ni watu gani,naomba unifahamishe!!
YEYE ANAENDA MANGALORE UNIVERSITY. INAMAANA HICHO CHUO KINAITWA PIA BANGALORE?Wahindi wa bangarole sio wabaguzi kama wa sehemu zingine sababu wengi ni wahindi weusi ambao hawana ubaguzi
Mangalore na Bangalore ni maeneo mawili tofauti kama ilivyo Dar na MwanzaYEYE ANAENDA MANGALORE UNIVERSITY. INAMAANA HICHO CHUO KINAITWA PIA BANGALORE?
YEYE AMEANDIKIWA CHUO KIKUU CHA MANGALORE. INA MAANA MANGALORE NDIYO BANGALORE? NAOMBA MNIELIMISHE HAPO!Mwambie ajifunze kula biriani, ndo chakula kikuu na nafuu kuliko vyote bangarole. Na ina pilipili nyingi sana na bei ni rupee 60 sawa na 1800/=
ETI, MANGALORE UNIVERSITY NDIYO BANGALORE UNIVERSITY? MAANA HAPO SIJAELEWAMengine niulize nitakujibu
YEYE ANAENDA MANGALORE LAKINI NASHANGAA WENGI WANATAJA BANGALORE NDIYO MAANA NIKAULIZA! BASI KWA ANAYEIFAHAMU MANGALORE ATUJUZE!Mangalore na Bangalore ni maeneo mawili tofauti kama ilivyo Dar na Mwanza
MBONA NI KITU CHA KAWAIDA!!! HATA MTU ANAYEFUNGA NDOA ANAWEZA ANDALIWA KISAIKOLOJIA!Mtu anakwenda kusomea degree ya pili bado mnataka kumuandaa kisaikolojia kivipi au ndio walewale akina BASHITE!
Hopeless
Wanaziita rotti. Zina pilipili piaAanze mazoezi ya kula chapati na chutney ya pilipili. Pia akiwa huko asipende kwenda club au maeneo ya mikusanyiko ya wahindi akiwa peke yake.
Nlijua typing errorYEYE AMEANDIKIWA CHUO KIKUU CHA MANGALORE. INA MAANA MANGALORE NDIYO BANGALORE? NAOMBA MNIELIMISHE HAPO!
Kwa hiyo akatafute tuition ya karate?Ajiandae kupambana na ubaguzi wa hali ya juu ila awe tu jasili (akipata kozi ya karate hata wiki mbili itafaa)
Hapana sijakosea,kaandikiwa chuo hicho!!!!Nlijua typing error