Mliosomea/mnaosomea India njooni hapa mumshauri huyu

Mliosomea/mnaosomea India njooni hapa mumshauri huyu

Cha msingi afuate elimu na si vinginevyo.watu wanapotea pale wanapojichanganya.na pia aangalie rafiki wa kwali aogope sana wenzetu wa Nigeria hao .Mara nyingi wamekuwa sio waaminifu.nimesoma huko najua ataweza .Asije kuwa na rafiki wa kihindi Hawa wenzetu hawataki watoto wao kuwa na uhusiano na mwafrika sijajua kwa Nini ila wao wanapenda kuwakaribu na Dada zetu ni hayo tu.afuate elimu Kama kipao mbele chske.
Nakushukuru sana kwa ushauri!Pia ninaomba uniweke wazi upande wa hao wanaijeria,tatizo ninini?Maana kwa ufafanuzi hapo nimeanza kupata hofu kuwa mdogo wangu hatakuwa na rafiki yeyote maana umegusa wahindi na pia umeelezea kuhusu waafrika ingawa umegusia nchi moja tu Nigeria.
 
Nakushukuru sana kwa ushauri!Pia ninaomba uniweke wazi upande wa hao wanaijeria,tatizo ninini?Maana kwa ufafanuzi hapo nimeanza kupata hofu kuwa mdogo wangu hatakuwa na rafiki yeyote maana umegusa wahindi na pia umeelezea kuhusu waafrika ingawa umegusia nchi moja tu Nigeria.
Akibaguliwa achukulie kawaida tu, awe mwangalifu tu katika kuwa na marafiki ( wawe wahindi au wanaija ) asijiwekee ukaribu saana na wadada wa kihindi, anaweza kuvamiwa na riot gangs ya wahindi mitaani. Asipende kuzulula ovyo nje ya maeneo ya chuo au kwenye mikusanyiko ya watu kama disco au clubs akiwa peke yake na mwisho kabisa afanye kilichompeleka - SHULE
 
Jamani kwa wote mnaosomea India au mliowahi kusomea India ninaomba mtushauri kitu hapa mimi na mdogo wangu.

Mdogo wangu amepata skolashipu anatakiwa aende India masomoni huko Mangalore tunaomba anayepafahamu atujuze vitu kama utamaduni wa huko, maisha kwa ujumla wake na tumuandae vipi kisaikolojia mdogo wangu kwani toka azaliwe hajawahi toka nje ya nchi na shule zote alizosoma ni za kawaida sana.

Alimaliza digrii ya kwanza hapo UDSM na huko India ameitwa kusomea digrii ya pili.ushauri wenu wakuu.

Mdogo wako ni wa kike au wa kiume au yuko kotekote,India kuna ubaguzi sana dhidi ya watu weusi cha pili ni nchi inayoongoza kwa ubakaji
 
6bb32586ba8792eb01e2bd58cf95fd44.jpg
mwambie aanze kujiandaa kisalkolojia mapema
 
Akibaguliwa achukulie kawaida tu, awe mwangalifu tu katika kuwa na marafiki ( wawe wahindi au wanaija ) asijiwekee ukaribu saana na wadada wa kihindi, anaweza kuvamiwa na riot gangs ya wahindi mitaani. Asipende kuzulula ovyo nje ya maeneo ya chuo au kwenye mikusanyiko ya watu kama disco au clubs akiwa peke yake na mwisho kabisa afanye kilichompeleka - SHULE
Sasa tabu zote hizo za nn
 
Jamani kwa wote mnaosomea India au mliowahi kusomea India ninaomba mtushauri kitu hapa mimi na mdogo wangu.

Mdogo wangu amepata skolashipu anatakiwa aende India masomoni huko Mangalore tunaomba anayepafahamu atujuze vitu kama utamaduni wa huko, maisha kwa ujumla wake na tumuandae vipi kisaikolojia mdogo wangu kwani toka azaliwe hajawahi toka nje ya nchi na shule zote alizosoma ni za kawaida sana.

Alimaliza digrii ya kwanza hapo UDSM na huko India ameitwa kusomea digrii ya pili.ushauri wenu wakuu.
Asijali woga ni kawaida sababu ni change kubwa na kuna mambo ya culture shock atakumbana nayo, ila ni vitu vya muda mfupi tu atazoea. Swala la ubaguzi ni kweli ila nalo lisimsumbue afuate elimu ndio maana kubwa. Nimesikia wahindi hawana tofauti kubwa na Elimu ya mfumo wetu ya kukariri mambo mengi tofauti kidogo na nchi nyingine wanazotaka conceptualization na argumentation. Pia ni washindani hasa awe tayari kwa hayo.
 
Asijali woga ni kawaida sababu ni change kubwa na kuna mambo ya culture shock atakumbana nayo, ila ni vitu vya muda mfupi tu atazoea. Swala la ubaguzi ni kweli ila nalo lisimsumbue afuate elimu ndio maana kubwa. Nimesikia wahindi hawana tofauti kubwa na Elimu ya mfumo wetu ya kukariri mambo mengi tofauti kidogo na nchi nyingine wanazotaka conceptualization na argumentation. Pia ni washindani hasa awe tayari kwa hayo.
Asante sana nashukuru!!!!
 
Aende ila hawa jamaa nashangaa tunavyowapa kiburi wakiwa Bongo.
1. Asipende sifa ajue kilichompeleka India.
2. Asipende kuzurura, maana kuna sehemu hawapendi kabisa wa-africa.
3. Asipende mademu kwa kasi, watamzima fasta kwa kusingizia ugomvi wa mapenzi.
4. Mtu akimnyanyapaa kwa rangi yake achukulie pouwa tu.

Sijasomea huko Bali mzazi wangu.
Jiongezee nawewe.
 
Aende ila hawa jamaa nashangaa tunavyowapa kiburi wakiwa Bongo.
1. Asipende sifa ajue kilichompeleka India.
2. Asipende kuzurura, maana kuna sehemu hawapendi kabisa wa-africa.
3. Asipende mademu kwa kasi, watamzima fasta kwa kusingizia ugomvi wa mapenzi.
4. Mtu akimnyanyapaa kwa rangi yake achukulie pouwa tu.

Sijasomea huko Bali mzazi wangu.
Jiongezee nawewe.
Asante sana kwa ushauri!Sasa ni maeneo kama yapi ambapo hawapendi waafrika?Ili ayaepuke kabisa.Yeye anaenda Kanataka,jiji la mangalore.Kama mzee wako anapafahamu mwombe atuelimishe!
 
Akafuate tu maadili....watz wengi wakienda kule wanaiga sana vitu...halafu wanakuwa walevi sana....kama anaenda kwa lengo la kusoma tu atafanikiwa sana...hiyo mangalore iko bangalore city....
 
Pale Moshi kunakijana alirudishwa kwao Bila KICHWA ..
Walizika kiwili wili tu..
Was soo sad
India ni mahali hatari sana
 
Jamani kwa wote mnaosomea India au mliowahi kusomea India ninaomba mtushauri kitu hapa mimi na mdogo wangu.

Mdogo wangu amepata skolashipu anatakiwa aende India masomoni huko Mangalore tunaomba anayepafahamu atujuze vitu kama utamaduni wa huko, maisha kwa ujumla wake na tumuandae vipi kisaikolojia mdogo wangu kwani toka azaliwe hajawahi toka nje ya nchi na shule zote alizosoma ni za kawaida sana.

Alimaliza digrii ya kwanza hapo UDSM na huko India ameitwa kusomea digrii ya pili.ushauri wenu wakuu.
Jinsia gani mkuu..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom