Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mliosoma umoja sec igunga- mpo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Shardcole, Jan 24, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,542
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Habari magreat thinkers! Jamani kama kuna magreat thinkers waliosoma umoja sec ningependa tujuane humu jamvini.
     
  2. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    da. unanikumbusha mbali sana aisee. nilipiga mzigo pale nikiganga ganga njaa. kwa hiyo dogo mambo yako fresh eeh. mwalimu wenu bado nasota na maisha magumu. nirushie hata vocha
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,900
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Shule ka hzi hata hazjulikan,hakuna member humu.
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,542
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    acha wehu wewe kama huijui hii shule si wewe? Tatzo lako una kunywa sana valuu na gongo.
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,542
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    sasa ticha nani sasa?
     
  6. R

    Raph Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Oya tupo aise pande za simbo pale kati duu kitambo aise.vp we wa mwaka gani pale?
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,542
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    dah! Mi mwaka 2011 ndo nimemalza baba na nilikuwa gentle4 na 9.
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,877
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Shule nyingine hata kusoma habari zake humu kwa great thinkers zinatia kichefuchefu!
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,900
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    shangaa na wewe,shule za kata nan anazfahamu humu.
     
Loading...