Mliosoma Kwiro kwa kimbunga Man Walter! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mliosoma Kwiro kwa kimbunga Man Walter!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Vanpopeye, Jul 29, 2011.

  1. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Jamani tujuzane humu kama twajuana!!
     
  2. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,360
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    mbona mwoga wewe!! stay safe mdogo wangu. kimbunga is no longer in this mjengo. me mmoja wapo ni tunda la pale Kwiro enzi hizo. i miss Mzèe Komando, mama Mwana, fanga etc etc etc
     
  3. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Emb niinbox kuhusu weye kayokaaaaa
     
  4. M

    MZEE RAZA JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2017
    Joined: Feb 19, 2015
    Messages: 1,907
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ulipiga sana sumu na Kula baa eeeeh!! Ulikuwa Mandela/Nkurumah Dom au nyerere Dom?
     
  5. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2017
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 324
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Du,, nyie vijana. Mmenikumbusha mbali sana. Enzi zetu kuliwa na AZIMIO, MWENGE, MAPINDUZI, ndiyo mabweni. Sehemu.maarufu ni, KWA SISTA CHOMA, na MBAGULA. Nawenge na Kasita. Zingine. Nimesahau..zama hizo....Mlima Ndororo ilikuwa hatari.
     
  6. kulangwa22

    kulangwa22 Senior Member

    #6
    May 14, 2017
    Joined: Aug 16, 2015
    Messages: 146
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hahahhahaha nimewai kiwa HC KARUME DOM mama mwanaa mandazi na ujiii sanaaa SEBIA
     
  7. Godman

    Godman Member

    #7
    May 18, 2017
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 62
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    Mkuu umesahau bweni la ujamaa, wewe ni mkongwe mwenzangu, nilisoma pale kipindi Anton Magambo akiwa mkuu wa shule, kulikuwa na vijana watukutu kutoka Tambaza walihamishiwa pale, lakini kwa mkuu yule tulitia akili.
     
  8. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2017
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 324
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Duu, kweli kijana wa zamani. Enzi zetu Mto Kilombero ukifirika, Pantoni haifamyi kazi. Basi wali na samaki ilikuwa ndiyo ni mlo wa mchana na jioni. Tulikuwa na lori la kichina linafuata mchele na samaki wakavu pale kivukoni. Mwisho wa juma tunapata mziki wa dansi kutoka bendi yetu ya Kwiro Jazz; mpiga solo maarufu alikuwa akiitwa Nyoni. Washiriki walitoka pale juu kanisa Katoliki katika chuo cha maarifa ya nyumbani, wakijulikana kama "domestic". Duu zamanii sanaaaa!!!! Mpira wa miguu,ndiyo usiseme....
     
Loading...