MLIMA WENYE MAWE MEUPE KAMA CHOKAA

MLIMA WENYE MAWE MEUPE KAMA CHOKAA

Joined
Nov 24, 2017
Posts
13
Reaction score
10
Katika tembea tembea yangu porini maeneo ya Mkoa wa Tabora nimekuta mlima mwepe wenye mawe meupe kama chokaa. Nimevunja mawe hayo lakini siyo magumu sana nimeyasaga yametoa unga mwepe kama chokaa. Naomba wanaofahamu mawe ya chokaa
IMG_20180204_124948.jpg
, gypsum au kao!in wanisaidie sifa zake ili nifahamu huu mlima ni nini.
 
ukiwa unatokea katavi to tabora huo mlima nafhani unauona
 
Kama upo mpaka Leo utakuwa sio Dili huo, mana wasingeuacha Bila kuuharibu, by the way dilute kwa maji then jaribu kupakaa kwenye ukuta, unaweza ukaokoa gharama za manunuzi ya chokaa.
 
Back
Top Bottom