Mlemavu wa sikio niliesoma kufikia diploma

Mlemavu wa sikio niliesoma kufikia diploma

dogodogo 2

Senior Member
Joined
Jul 15, 2017
Posts
114
Reaction score
61
Kama kichwa cha Habari hapo juu kilivyosomeka, mimi ni mlemavu wa sikio moja (yaan sikio moja halisikii) tatizo hili lilianza tangu nikiwa shule ya msingi darasa la tano, nikaendelea kusoma mpaka naingia secondary hivyo hivyo mpaka kufikia elimu ya chuo diploma in community development.

Nilijitolea kwa mwaka moja kama afisa maendeleo ya jamii msaidizi katika mamlaka ya mji mdogo baada ya kuhama makazi kwa sasa nipo dar natafuta kazi hata ya kujitolea iwe serikarini au kwenye mashirika /kampuni na iwe kazi yeyote ile nitafanya, nashukuru kwa kutumia muda wako kunisoma na matumaini mtanijuza

Sent from my Y3S using JamiiForums mobile app
 
Asanteh kwa kunielewa
Mkuu ila ni vizuri sana jitahidi usiwe unaweka taarifa ambayo haina umuhimu kwa watu, mfano kusema Dini, ulemavu (Unless inahitajika kufanya hivyo)
Sasa hapa jukwaani Kusema kwamba una ulemavu kusema kweli haina mantiki, tena hujaishia hapo umeenda mbali zaidi na kusema namna na lini tatizo limekuanza, sio kama Tunadharau, Je hayo ni muhimu kwenye lengo lako la kutafuta? Kwa mtazamo wangu hiyo taarifa haikutakiwa kuwekwa kwenye hii thread yako. Pole na Asante
 
Hongera kwa kujituma kusoma ila kitendo cha kutumia ulemavu kama chambo upate ajira ushajiharibia
Wanaume huwa mna roho ngumu jamani, yaani hamna hata huruma.
hatuajili mtu kwa kuangalia hali yake Bali tunaajiri kwa kuangalia skills alizonazo.
next time ukiwa unaomba kazi sehemu yoyote usirudie kuandika haya uliyoyaandika leo.

Unataka ajira ya huruma.

Hii ishu ya ulemavu ungeweka pembeni,utaeleweka tu.

Post sent using JamiiForums mobile app

Usirudie tena popote kutumia Ulemavu kama Gear ya kupata job yani uta disqualify apo apo ata apa utapotezewa tu

Post sent using JamiiForums mobile app


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asingeweka kwenye 'fent font' ulemavu wake

Apambane na hali yake

Sent using Jamii Forums mobile app
Waja acheni roho mbaya ndio maana waafrica hatuendelei kijana amejitahidi pamoja na ulemavu alionao kupata elimu aliyoifika hivyo anachoomba ni msaada kwa mwenyenia ya kumsaidia kama huna nia hiyo ni vyema ukakaakimya kuliko kumkatisha tamaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom