Mlemavu wa sikio niliesoma kufikia diploma

Mlemavu wa sikio niliesoma kufikia diploma

Waja acheni roho mbaya ndio maana waafrica hatuendelei kijana amejitahidi pamoja na ulemavu alionao kupata elimu aliyoifika hivyo anachoomba ni msaada kwa mwenyenia ya kumsaidia kama huna nia hiyo ni vyema ukakaakimya kuliko kumkatisha tamaa

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu shukrani kwa kuwaelewesha
 
Kuna baadhi ya koment MTU anakomenti utazan anafikiria Kwa kutumia "Gluteal Muscles "

MWENZENU LENGO LAKE NIKUKUFAHAMISHA WEWE MUAJIRI JUU YA HALI YA ULEMAVU ALONAO ,NKWAMBA LICHA YA ULEMAVU HUO BADO KIELIMU AMEJISOGEZA .

Alafu kun mijitu inamponda eti oohhhhj UNATUMIA ULEMAVU KUPATA KAZI ,, ivi nyinyi mlokoment ivo ,nibinadam kweli kweli au Aliens ????? .

Niwapi amesema umuonee huruma Kwa kua ni mlemavu ???? .

Maana ya Sifa za mwombaji wakazi nizipi ???
Mnapoomba kazi simnakua kun fom person details inayojumuisha na Afya ya mwombaji ???? .

Angesema bila kutaja ULEMAVU wake Bado mngemponda kwamba "" Kwahiyo elimu kaokote makopo "" ametaja naulemav wake bado mnaponda ??? Aaaaarrrrhggggghhh ivi wabongo akili zenu nimatope na kuwaza ngono tuuu ????

Achen zenu bana ,,, unaitaj mfanyakazi mwajiri nasifa zake alotoa ,,,Huna tulia ....

Mnajiita wasomi wakati mmeshindw hata kutengeneza ajira ya MTU mmoja ????? Akili hizo au matope ?????? .

Kuna baadhi ya watu badala ya kuongea kwakutumia madomo yenu makubwa mlopewa muwe mnajaribu kuyaunganisha na akili ndogo mlopewa ...sio kubwata bwata !!! Shame on you !!.
 
Waja acheni roho mbaya ndio maana waafrica hatuendelei kijana amejitahidi pamoja na ulemavu alionao kupata elimu aliyoifika hivyo anachoomba ni msaada kwa mwenyenia ya kumsaidia kama huna nia hiyo ni vyema ukakaakimya kuliko kumkatisha tamaa

Sent using Jamii Forums mobile app
Serious mkuu !!! Wabongo sijui vipi yaan ..yaaan wao ni Ku crash sanasana wanawaza ngono tuu ,,hapo angekua ni mwanamke weeeeeee yaaan kila MTU ungesikia Ni PM .
 
Haujafa ujaumbika.pole sana Mkuu.usikate tamaa.Mwenyenzi Mungu atakusaidia utapata kazi.
 
Serious mkuu !!! Wabongo sijui vipi yaan ..yaaan wao ni Ku crash sanasana wanawaza ngono tuu ,,hapo angekua ni mwanamke weeeeeee yaaan kila MTU ungesikia Ni PM .
Mkuu, hapa Comment nyingi sidhani kama wamem-crash, isipokuwa watu wamejaribu kumuelimisha mtoa mada kuwa hapakuwa na sababu ya msingi kuelezea ulemavu wake hapa jukwaani, maana ameelezea hadi namna alivyopata hilo tatizo; Comment zote nilizoziona watu wanajaribu kukosoa juu ya kuweka hali yake ya ulemavu hapa jukwaani. Ulemavu labda kama angekuwa anaomba kwenye Kampuni na tena inabidi uwe makini kama ni moja wapo ya condition na wawe wamesema uelezee kama una disability otherwise kaa kimya tu.
 
Wanaume huwa mna roho ngumu jamani, yaani hamna hata huruma.









Sent using Jamii Forums mobile app
Mpe kazi basi ewe mwanamke huruma pekee utakuwa hujamsaidia

Hautakiwi kuweka ulemavu wako mbele unapotafuta kazi, utataja endapo utambiwa u mention any disability that you have

Otherwise unaweza kukosa kazi kizembe hivi hivi

Kaa ujue hilo kama ulikuwa hufahamu



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom