Mkuu wa Wilaya ya Handeni kazi imeanza


NjalangiJr

NjalangiJr

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
255
Likes
79
Points
45
NjalangiJr

NjalangiJr

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
255 79 45
Piga kazi kaka ili muwe mfano kwa vijana wakipewa nafasi wanaweza
 
S

structuralist

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,227
Likes
754
Points
280
S

structuralist

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,227 754 280
Nadhani kuna taarifa humu ikieleza kuwa mh Gondwe alikuwa akipita ndipo akatoa msaada tu wa kumtwisha huyo mama na kwangu sidhani kama hilo ni jambo baya. Ukiwa na wadhifa bado unabaki kuwa mwanajamii hivo vitu kama hivyo ni vya kawaida. Ila itakuwa ishu kama anatoka ofisini kwenda kufanya shughuli hiyo.
 
Menapitatu

Menapitatu

Senior Member
Joined
May 12, 2013
Messages
195
Likes
49
Points
45
Menapitatu

Menapitatu

Senior Member
Joined May 12, 2013
195 49 45
sugu aliwahi kutamka neno fulani hivi MIZUKA ndo naanza kuelewa maana yake
 
M

mwl

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
1,055
Likes
781
Points
280
M

mwl

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
1,055 781 280
Nadhani kuna taarifa humu ikieleza kuwa mh Gondwe alikuwa akipita ndipo akatoa msaada tu wa kumtwisha huyo mama na kwangu sidhani kama hilo ni jambo baya. Ukiwa na wadhifa bado unabaki kuwa mwanajamii hivo vitu kama hivyo ni vya kawaida. Ila itakuwa ishu kama anatoka ofisini kwenda kufanya shughuli hiyo.
Anapita na wapiga picha?
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,739
Likes
2,461
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,739 2,461 280
Huyu nae angebuni vya kwake ss ndio nini kumuiga yule wa Iringa?
 
Afande Nyati

Afande Nyati

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,373
Likes
1,203
Points
280
Afande Nyati

Afande Nyati

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,373 1,203 280
Kimantiki inaokena kabisa hiyo ni sehemu ambayo wananchi wanakwenda kuchota maji kwa ajili ya matumizi ya kila siku.

Sio vibaya mkuu wa Wilaya akitembelea sehemu kama hiyo kuzungumza na wananchi wake mawili matatu ili kukabiliana na matatizo kama hayo na kuona jinc gani anaweza kuwasaidia kuwasogezea huduma hiyo muhimu karibu.

Gondwe ni mtu smart sana na vile vile kama ni umaarufu keshaupitia tayari, hawez kuwa na mizuka kama wanayofanya baadhi ya wateuliwa wengine..
 
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,170
Likes
611
Points
280
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,170 611 280
Hahaaaaahaaa...ni kama yule wa iringa aliyebeba watu mgongoni.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,626
Likes
3,524
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,626 3,524 280
scenerio 1/ cut../
 
I

ishiveti

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2015
Messages
1,041
Likes
437
Points
180
I

ishiveti

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2015
1,041 437 180
Kimantiki inaokena kabisa hiyo ni sehemu ambayo wananchi wanakwenda kuchota maji kwa ajili ya matumizi ya kila siku.

Sio vibaya mkuu wa Wilaya akitembelea sehemu kama hiyo kuzungumza na wananchi wake mawili matatu ili kukabiliana na matatizo kama hayo na kuona jinc gani anaweza kuwasaidia kuwasogezea huduma hiyo muhimu karibu.

Gondwe ni mtu smart sana na vile vile kama ni umaarufu keshaupitia tayari, hawez kuwa na mizuka kama wanayofanya baadhi ya wateuliwa wengine..
hakuna haja akatowe maji pangani yakifika akawaone wanayachotaje
 

Forum statistics

Threads 1,237,342
Members 475,533
Posts 29,285,340