Mkuu wa mkoa wa Dar vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa mkoa wa Dar vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by beyond heaven, Dec 21, 2011.

  1. b

    beyond heaven Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimemsikiliza uyu jamaa..co mtaalam ila ni mwanasiasa kama lowasa..huyu jamaa ni panzi..anaongea upupu
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    You are right eti helicopta za polisi ni za kutoa taarifa tu na sio kuokoa kwa kuwa sio special kwa uokoaji this is crazy. Haya ni mambo ya mukulu kuchagua friends wake kwenye position zinazihitaji watu wenye taaluma.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kwa mfano watu waliokwama kwenye paa za nyumba zao wanahitaji taarifa au wanahitaji chombo cha kuwafikisha sehemu kavu? Au hizi taarifa za helicopta zinamfanya mtu ghafla ajikute yuko sehemu kavu? Huyu mkuu wa mkoa kapatwa na ugonjwa gani?
     
  4. P

    PreZ 2B EL Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wekeni wakuu wenu kama hamridhiki na alichoongea.Yeye ndo kasema ukweli mlikuwa mnataka aseme uongo kumridhisha nani?
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,586
    Likes Received: 5,805
    Trophy Points: 280
    Inabidi hawa wakuu wa mikoa wawe wanapigiwa kura nao, but wait, hata hao wabunge wa kupigiwa kura hawafanyi lolote.

    Tumekwisha.
     
  6. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Af kuhusu helicopta, kipindi cha kampeni zinakuwa nyingi na sasa hivi inayotumika kuokoa ni moja tu. Hivyo vyama haviwezi kujitolea hz helicopta zao kwa ajili ya uokozi au na zenyewe ni special kwa ajili ya kampeni tu?!
     
  7. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,982
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    sasa hapa mnachomlaumu mkuu wa mkoa nini...asemeje??wakati hizo helicopta sio za uokoaji???acheni maneno ya vichochoroni nchi yenu haijajiandaa na maafa kama haya....na yanakuja nw vibaya sana..huyo hana lawama banaa.mlitaka aseme msiwe na wasiwasi tutawakoa tu wakati ni uwongo...sorry wadanganyika amewaambia ukweli.
     
  8. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,895
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mh huyu mzee msameeni bure. He is right. unajua mambo ya uokoaji bila vifaa ni issue ngumu. na kwenye maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru jeshi la polisi kitengo cha uokoaji na JWTZ marine sikuona show zao kipindi kile kila wizara inajiuza kwa jinsi ilivyothubutu, ikaweza na sasa inasonga mbele. mnakumbuka ile ya MV Bukoba na ya juzi Spice Islander, walikuja wazamiaji wa kwa Zuma lakini wakasema meli iko mbali sana hawawezi kuzama na kutoa maiti.Nchi yetu hajawa tayari kwa uokoaji. ILA TZ NI HODARI SANA KUZIKA WATU KWENYE MAAFA. MV BUKOBA ZAIDI YA 1000 WALIZIKWA KWENYE MELI, JUZI ZENJI ZAIDI YA BUKU MBILI. Sijui ndo kafara na 2015??? Sheikh Yahya hayupo labda angetupa majibu
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Alivyokaa Kama kilaza fulani,yuko kizembezembe sana.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,356
    Likes Received: 14,624
    Trophy Points: 280
    mnalalamika wakati dsm ndio wanaongoza kwa kuipa ccm kura nyingi
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    hivi kuna hata mtu mmoja tumewahi kumsifia humu JF?
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,885
    Likes Received: 19,413
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    tutamaliza pesa, hao tunaowapigia kura ndio hovyo kabisa:lol:
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    :lol::lol::lol::lol:
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,885
    Likes Received: 19,413
    Trophy Points: 280
    Slaa, Mbowe, Lema hata wakizuga wafuasi wao wakale marungu wao wanasifiwa tu.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,356
    Likes Received: 14,624
    Trophy Points: 280
    huyu kuna ndugu zake aliwafuata (joke)
    nampa heshima yake lakini
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    we dada wee, hujaona bifu against slaa, mbowe na lema humu jamvini, tena na wewe ndio mkata viuno nambari wani?? aisee
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    tehe tehe tehee!!!
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    huyu kakimbia kwao kule mafia, wana hamu nae huyu, anauza ardhi tu. Akikanyaga kule wanampiga bomba.
     
  20. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama aliyemteua ni kilaza unategemea yeye asiwe kilaza? Kimsingi, wakuu wetu wengi wa mikoa si wakuu wa mikoa bali maswahiba wa Kikwete na mashoga za mkewe. Je wananchi waliomchagua kilaza wao si vilaza? Nauliza tu.
     
Loading...