Mkuu wa Mkoa Dar Radioni tena leo saa nne

Mkuu wa Mkoa Dar Radioni tena leo saa nne

Hapo kwenye neno (was), ni wakati uliopita.
Hapo kwenye neno (huge) palitakiwa uweke (big)
Ukiandika (huge) ni kiumbe hai, lakini ungeandika (big) ingeweza kueleweka kama kitendo.

Ebu ngoja niishie hapa, sababu mimi sio mwalimu mzuri aiseeee
Chief sio kosa lake walimu wetu pia wanauelewa mdogo sana na sisi ndio tunatokea huko.angalia hii najua watu wengi pamoja na mimi tumefundishwa hivi.Midumare can you repeat again..... Hapo kosa lipo je nikosa la mwanafunzi mwalimu au mfumo wetu wakupata walimu.
 
Mimi namkubali sana makonda mambo anayoyafanya mbona waliopita walishindwa tatizo sio makonda tatizo ni cheo chake hapo.Mh Makonda watu hawana tatizo na wewe ila cheo chako.ila jitaidi sana sana ulipotoka umepitia mangapi ila nakushauri tuu achana na vyombo binafsi tumia vya umma.jitaifi
 
Back
Top Bottom