GreatSeal
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 1,785
- 3,095
Hata mkuu wa kaya si anapigaga cm hukoLabda ndio Radio ya Chama Chetu Makapuku...[emoji47]
Hata mkuu wa kaya si anapigaga cm hukoLabda ndio Radio ya Chama Chetu Makapuku...[emoji47]
Tobaaaaaaa!!! Male edition!!!!Male version of wema sepetu.....
ATTENTION SEEKER
Mfumo wetu wa kupata walimu.Chief sio kosa lake walimu wetu pia wanauelewa mdogo sana na sisi ndio tunatokea huko.angalia hii najua watu wengi pamoja na mimi tumefundishwa hivi.Midumare can you repeat again..... Hapo kosa lipo je nikosa la mwanafunzi mwalimu au mfumo wetu wakupata walimu.
Hivi wana JF,Sasa aamua kuingilia Ndondo cup, sijui anataka kusema nini tena ngoja tusubiri.....
Source: Clouds Fm
Bwahahahah...Siwezi kusikiliza mashudu ya huyo mtu.
Basi sawaLabda na wewe ukubali kukosolewa. Ulipotoa masahihisho ya 'huge' wewe ndio uliokosea. Hakuna kosa lolote kwenye hii sentensi.... It was a huge mistake.....Hapo hamna kosa lolote kama ambavyo wewe ulijaribu kuainisha.
Tatizo mna kariri,Lugha ni sanaa inatumika kila kona.Safi Sana ntaka niseme nikaona nikaushe