Mkuu wa Mkoa Bora na Mkuu wa Mkoa bomu

Mkuu wa Mkoa Bora na Mkuu wa Mkoa bomu

Hivi ni Happy au Hapi??

Mwanri ndio amekuwa RC bora 2018?? Au unatania??
watu wanapende ma MC sana Huyo aliyepata kura nyingi ana sifa za u MC na uchekeshaji. wqakuu wa mikoa walio kimya wanaweza kuwa bora kuliko wale ambao kila wakati wako mbele ya kamera
 
RC wa mwisho kabisa kwa ubora (Bomu) ni John Mongela wa Mwanza,kinachombeba na kuendelea kuwa ktk kiti cha U-RC ni mama yake tu. Mrisho Gambo na Ally Appi unawachukia kwa vile anawanyoosha vilivyo wana-Chadema.Aggrey Mwanry ni msanii tu hana lolote la maana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwaka 2018 umemalizika juzi na kwa kweli kuna Watendaji wa Serikali ya Magufuli kwa ngazi ya Mkoa waliofanya vizuri na waliofanya vibaya. Kwa tathmini yangu binafsi nimechagua RC aliyekua bora kabisa kulingana na utendaji wake wa kazi lakini pia na RC alifanya vibaya kabisa.Vigezo ni:
  1. Usimamizi wa kazi na miradi ya Serikali.
  2. Mahusiano yake na Viongozi wengine hasa wa Upinzani.
  3. Anavyoitumia sheria ya masaa 24/48 kwa walio chini yake.
  4. Lugha na kauli zake kwa Jamii.
Aliyepata alama za juu kabisa ni Mhe. Aggrey Mwanri- Mkuu wa Mkoa wa Tabora.
Anayefuatia hapo ni Mhe. Anthony Mtaka- Mkuu wa Mkoa wa Simiyu.





Aliyapta alama za chini kabisa ni Mhe. Ally Happy- Mkuu wa Mkoa wa Iringa
Aliyefuatia kwa alama za chini kabisa ni Mhe. Mrisho Gambo- Mkuu wa Mkoa wa Arusha.

Karibuni kwa mjadala na maoni.

bashite anaponaje kuwa wa mwisho
 
Wakuu wa mikoa kazi zao ni blah blah nyingi kazi kiduchu. Kiuhalisia hawana majukumu mengi.
Kuwashindanisha utajua tu tunavyoendekeza blah blah na si kazi. Hayuna takwimu zozote za kuwapimia maana si kazi zao.
Au tuone mafanikio ya mkoa kwa kipindi fulani ndo tuseme huyu bora huyu la.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwaka 2018 umemalizika juzi na kwa kweli kuna Watendaji wa Serikali ya Magufuli kwa ngazi ya Mkoa waliofanya vizuri na waliofanya vibaya. Kwa tathmini yangu binafsi nimechagua RC aliyekua bora kabisa kulingana na utendaji wake wa kazi lakini pia na RC alifanya vibaya kabisa.Vigezo ni:
  1. Usimamizi wa kazi na miradi ya Serikali.
  2. Mahusiano yake na Viongozi wengine hasa wa Upinzani.
  3. Anavyoitumia sheria ya masaa 24/48 kwa walio chini yake.
  4. Lugha na kauli zake kwa Jamii.
Aliyepata alama za juu kabisa ni Mhe. Aggrey Mwanri- Mkuu wa Mkoa wa Tabora.
Anayefuatia hapo ni Mhe. Anthony Mtaka- Mkuu wa Mkoa wa Simiyu.





Aliyapta alama za chini kabisa ni Mhe. Ally Happy- Mkuu wa Mkoa wa Iringa
Aliyefuatia kwa alama za chini kabisa ni Mhe. Mrisho Gambo- Mkuu wa Mkoa wa Arusha.

Karibuni kwa mjadala na maoni.

Naunga mkono mia kwa mia. Ila Bashite yeye ana nafasi ya kipekee ya kutia aibu nchi mpaka imekosa uelekeo
 
RC wa mwisho kabisa kwa ubora (Bomu) ni John Mongela wa Mwanza,kinachombeba na kuendelea kuwa ktk kiti cha U-RC ni mama yake tu. Mrisho Gambo na Ally Appi unawachukia kwa vile anawanyoosha vilivyo wana-Chadema.Aggrey Mwanry ni msanii tu hana lolote la maana

Sent using Jamii Forums mobile app
Kazi ya RC Ni kunyoosha Wapinzani? Hivi kwa Akili hizi tutaendelea? Mambo ya Karne za Ukoloni ndiyo tunayoendekeza? Hivi unadhani Tabora na Simiyu Hakuna Wapinzani? Au Kilimanjaro nako Ni kwa CCM? Mbona RC wa huko hashughulikii Wapinzani? Priority ya Viongozi should be the Welfare of People badala ya kushughulikia Wapinzani. Huko ndiko kunakowafanya waonekane wa HOVYO!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
watu wanapende ma MC sana Huyo aliyepata kura nyingi ana sifa za u MC na uchekeshaji. wqakuu wa mikoa walio kimya wanaweza kuwa bora kuliko wale ambao kila wakati wako mbele ya kamera

Tupe jina moja la RC aliye kimya lakini anafanya vitu vya uhakika na vina voonekana!!!
Tusidanganyane bhana.Huwezi kufanya kazi kimyakimya bila media kuona....ninachofahamu ni kwamba kila ofisi au Taasisi ya Serikali ina PRO/Msemaji wake. Itashangaza RC au DC anakwenda kufanya miradi/shughuli za Kiserikali kwa wananchi anakuwa yeye na Dreva wake tu hiyo sasa itakuwa labda kwenda kuroga/kuwanga...!!!
 
LENDEYSON,
Big up for your comments. Ulichoongea ni ukweli mtupu.Tuko pamoja sana.

Kuna vichaa fulanifulani kutoka ile ngambo wanafikiri RC au DC mzuri ni yule anayehangaika na Viongozi wa vyama vya Upinzani hasa wa CHADEMA kwa kuwaweka ndani masaa 24/48 au Mwananchi yeyote anayewa challenge kwenye utendaji wao....Kuna RC kazi yake ni kuhakikisha Upinzani hawapumui, hawafanyi vikao viwe vya nje au ndani au ku-harass wafanyi biashara kwa kuwaweka ndani kwa vile wanadiwa na TRA kama yule DC mmoja sijui Ole nani yule......ni wendawazimu mtupu.

Lakini ukiangalia Manri na Mtaka ni Viongozi wenye kipawa na Hekma ya Uongozi. Wanatembea kwenye sheria na taratibu za kuongoza watu. Hakuna ubabe, majigambo, matusi au kufanya kazi kwa kujipendekeza kwa Magufuli. Ni haki bin haki.
Kuna haja ya Mhe. Rais kulinagalia hili na ikiwezekana Awafyekelea mbali ma-DCs na RCs wanaoigombanisha Serikali yake na Wananchi kwa kuwa-harass Watanzania wakidai ni MAELEKEZO TOKA JUU. Uchaguzi is just around the corner....2020 siyo mbali...!!!
Jesus caming

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tupe jina moja la RC aliye kimya lakini anafanya vitu vya uhakika na vina voonekana!!!
Tusidanganyane bhana.Huwezi kufanya kazi kimyakimya bila media kuona....ninachofahamu ni kwamba kila ofisi au Taasisi ya Serikali ina PRO/Msemaji wake. Itashangaza RC au DC anakwenda kufanya miradi/shughuli za Kiserikali kwa wananchi anakuwa yeye na Dreva wake tu hiyo sasa itakuwa labda kwenda kuroga/kuwanga...!!!
Aisee navojua ni kuwa hao wakuu wako kazini kama watu wengine tu mfano daktari, mwalimu injinia nk. kwa hivi kama anatembelea mradi fulani au ofisi fulani sioni sababu ya kuongozana na media kama ambavyo daktari au kada nyingine hazifanyi. kuna ishu sensitive zinahitaji jamii kuhabarishwa hizo sawa kwenda na media. wakuu wa mikoa wote na wakuu wa wilaya wakifanya kazi namna hii mhhhh sijui!
 
haaaaa hapo mbeya nistueni nimwandike sugu???

ila Gambo umemwonea nilikua naye jana kule Muriet anapiga kazi sana

ila kama unashindanisha comedian Mwanri ni namba one ila kama ni ma rc ni Mtaka tu ndo anayejitambua
Gambo ni kiboko ndo maana nasema hili shindano nia yake sio nzuri kunakitu kinatafutwa kuekekea uchaguzi mkuu.
 
Upo sahihi

Top 3
1. RC mwamri (Tabora)
2. RC mtaka (Simiyu)- Rais mtarajiwa
3. Mahenge (dom)

Bottom 5

1. Bashite
2. Hapi
3. Gambo
4. Mnyeti
5. RC mbeya
6. RC kilimanjaro
7. Rc Njombe

Mwaka 2018 umemalizika juzi na kwa kweli kuna Watendaji wa Serikali ya Magufuli kwa ngazi ya Mkoa waliofanya vizuri na waliofanya vibaya. Kwa tathmini yangu binafsi nimechagua RC aliyekua bora kabisa kulingana na utendaji wake wa kazi lakini pia na RC alifanya vibaya kabisa.Vigezo ni:
  1. Usimamizi wa kazi na miradi ya Serikali.
  2. Mahusiano yake na Viongozi wengine hasa wa Upinzani.
  3. Anavyoitumia sheria ya masaa 24/48 kwa walio chini yake.
  4. Lugha na kauli zake kwa Jamii.
Aliyepata alama za juu kabisa ni Mhe. Aggrey Mwanri- Mkuu wa Mkoa wa Tabora.
Anayefuatia hapo ni Mhe. Anthony Mtaka- Mkuu wa Mkoa wa Simiyu.





Aliyapta alama za chini kabisa ni Mhe. Ally Happy- Mkuu wa Mkoa wa Iringa
Aliyefuatia kwa alama za chini kabisa ni Mhe. Mrisho Gambo- Mkuu wa Mkoa wa Arusha.

Karibuni kwa mjadala na maoni.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
RC SHINYANGA NAMBA 1


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Utashanga Mwanza hata wao kwa wao wanawekana ndani, kweli uongozi kazi; UNAMWEKA NDANI MEYA SIKU RAIS ANAKUJA, very funny na wote ni ssm
 
Back
Top Bottom