Mkuu wa meza na ibada zinazopingana na Mungu

Mkuu wa meza na ibada zinazopingana na Mungu

Dah.. Sasa wewe unaleta stori za kujichanganya bana....
Biblia ya kwanza iliandikwa kwa herufi za kiingereza?
[emoji15] [emoji15] [emoji115] [emoji30] [emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji124] [emoji124] [emoji31]
 
Nilishasema wakati fulani hapa JF kwamba majeshi na mifumo yake yote ni muendelezo wa ibada za kipepo na mikakati ya kipepo,nikashambuliwa sana.Asante kwa kuliona hili baada ya kutoka kwenye "retreat yako ya meditation." Hata hivyo sina hakika una-meditate kwa makusudi gani.Is it for the sake of the true God?Mwenyewe unajua.
 
Nilishasema wakati fulani hapa JF kwamba majeshi na mifumo yake yote ni muendelezo wa ibada za kipepo na mikakati ya kipepo,nikashambuliwa sana.Asante kwa kuliona hili baada ya kutoka kwenye "retreat yako ya meditation." Hata hivyo sina hakika una-meditate kwa makusudi gani.Is it for the sake of the true God?Mwenyewe unajua.
Aaamen waliokushambulia ni wale wasiojua na wanaohitaji muda zaidi kueleweshwa kwa upole
 
.....sijui ulikunywa ama kuvuta nini kabla ya kupost hili,ila dhamira yako i dhahiri:'kumchafua' mkuu wa meza kama ulivyomuita!
....kwanini hukuwaongelea kwa ujumla wao viongozi na wageni wa heshima waalikwa waliokuwa wamesimama kimya kabisa kwenye meza kuu jukwaani kama ulivyowaona?
.....umefeli kabla ya kuanza,epuka kutumia ulichotumia next time kuepuka wenge!
 
.....sijui ulikunywa ama kuvuta nini kabla ya kupost hili,ila dhamira yako i dhahiri:'kumchafua' mkuu wa meza kama ulivyomuita!
....kwanini hukuwaongelea kwa ujumla wao viongozi na wageni wa heshima waalikwa waliokuwa wamesimama kimya kabisa kwenye meza kuu jukwaani kama ulivyowaona?
.....umefeli kabla ya kuanza,epuka kutumia ulichotumia next time kuepuka wenge!
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji115]
 
Si zote...! Kiasili ni hivyo lakini kwasasa mamlaka za kidunia zimetekwa na lucifer
hahahaa watu wanazingua aisee yani unakutana na mtu anatongoza watoto wa shule alafu anasema ni shetani aliyeniteka ni kweli kwamba shetani alikushika mkono mkaongozana kwenda kulala na wanafunzi hao? Acheni kumlimbukizia shetani kila kitu vitu vengine ni binadamu wenyew
 
hahahaa watu wanazingua aisee yani unakutana na mtu anatongoza watoto wa shule alafu anasema ni shetani aliyeniteka ni kweli kwamba shetani alikushika mkono mkaongozana kwenda kulala na wanafunzi hao? Acheni kumlimbukizia shetani kila kitu vitu vengine ni binadamu wenyew
OK sawa
 
Si zote...! Kiasili ni hivyo lakini kwasasa mamlaka za kidunia zimetekwa na lucifer
Mshana Bwashee unafahamu mambo mengi ya kiroho, si bora uje kwa Bwn Yesu utakuwa mtumishi mzuri tu ukahubiri Injili ya Kristo Yesu??
 
Basi nilipoona mkuu wa meza nikajua ni kitimoto
 
Sijui ni mm tu sijaona kilichokufanya useme ile ni ibada kama ni hivyo nahisi ata kuchati mtasema ni ibada maana utulivu alionao mtu anaechati ni noma
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom