Mkutano wa CHADEMA Kuwashukuru watu wa Mbeya

Mkutano wa CHADEMA Kuwashukuru watu wa Mbeya

Hivi sugu bado anajihesabia ni mbunge wa mbeya? Wana mbeya hatuwezi kuongozwa na muhuni

Jina unalotumia lilishafariki kibiashara siku nyingi sasa sijajua kama ubongo wako bado ni mzima au unaelekea kule liliko jina unalotumia, Please change the name to update ur status, ni ushauri tu waweza kukomaa kama alivyokomaa Mahanga hapa Dar jana watu wakataka kumchapa kweli, proceed on counting the NUMBERS and TIME will WAKE U UP, Have a Day.
 
hahahaha!!!! dah.. hii imenifurahisha sana. ni kama naangalia muvi!
attachment.php
Ha ha ha mikwara mingine bwana !! nimecheka sana . Lo hapa ni over mfalme.
 
safi sana , CHAMA CHA SIASA ni MABARABARANI na MAJUKWAANI - JK NYERERE .
 
huyu muhuni ndiye mbunge wako utampenda tuu...........!!
 
Mkutano unaendelea viwanja vya Ruanda Nzovwe maarufu kama dr Slaa Square. Joseph Mbilinyi aka sugu, Msigwa na Joseph Haule aka Prof jay ndo wahusika kwenye mkutano huu.

EEE BHANA EEE ! kuMBE KWELI SUGU NI RAIS WA MBEYA !
 
hahahaha!!!! dah.. hii imenifurahisha sana. ni kama naangalia muvi!
attachment.php

Red bridged imeimarishwa imeimarika. Tayari kwa lolote kwenye uchaguzi mkuu 2015.

Safarii hii ama zetu ama zoa. Kitaeleweka tu.

Maana maccm uovu yamefanya ni sehem ya maisha yao. HATUKUBALI
 
Red bridged imeimarishwa imeimarika. Tayari kwa lolote kwenye uchaguzi mkuu 2015.

Safarii hii ama zetu ama zoa. Kitaeleweka tu.

Maana maccm uovu yamefanya ni sehem ya maisha yao. HATUKUBALI



Hiyo nimeipenda sana mkuu,
freedom is coming tomorrow. now i believe my grandchildren will get a relief in life.
 
Jina unalotumia lilishafariki kibiashara siku nyingi sasa sijajua kama ubongo wako bado ni mzima au unaelekea kule liliko jina unalotumia, Please change the name to update ur status, ni ushauri tu waweza kukomaa kama alivyokomaa Mahanga hapa Dar jana watu wakataka kumchapa kweli, proceed on counting the NUMBERS and TIME will WAKE U UP, Have a Day.

Sugu hakuna chochote alichofanya mbeya,sisi vijana wa hapa kwa mama joni hajawahi kuja toka aupate ubunge, tumemchoka lazima tumpige chini
 
Dah! Chadema kwa ubunifu wako juu hao walinzi hata JK hana, maCCM yalivyo yataiga.
 
FRESH YA SHAMBA,Kama wewe huwezi, Utawezeshwa na Chadema, vaa gwanda uwe huru kukatiza mbeya mjini, vinginevyo GAMBA halitakupa uhuru kukatiza maeneo ya mbeya mjini kama vile SIDO, MWANJELWA, KABWE n.k hata kama Tz ni democratic state. Karibu sana uvae GWANDA hivo ndivyo nilivyokaribishwa.
 
CHADEMA NI MPANGO wa watanzania tunakuhitaji sana raisi wetu mtarajiwa DR SLAA Mungu akulinde daima.
 
FRESH YA SHAMBA,Kama wewe huwezi, Utawezeshwa na Chadema, vaa gwanda uwe huru kukatiza mbeya mjini, vinginevyo GAMBA halitakupa uhuru kukatiza maeneo ya mbeya mjini kama vile SIDO, MWANJELWA, KABWE n.k hata kama Tz ni democratic state. Karibu sana uvae GWANDA hivo ndivyo nilivyokaribishwa.

Mkuu. Hiyo ilikuwa zamani sana sasa hivi kuanzia uyole .nane nane, mwanjelwa ,sido , mpaka tra na uhindini stand kuu mpaka mbalizi vijana wamemchoka sugu hawataki hata kumsikia
 
Mkuu. Hiyo ilikuwa zamani sana sasa hivi kuanzia uyole .nane nane, mwanjelwa ,sido , mpaka tra na uhindini stand kuu mpaka mbalizi vijana wamemchoka sugu hawataki hata kumsikia

kajipange upya na hizo porojo zako za kitoto
 
Back
Top Bottom