Mkutano wa CHADEMA Arusha


mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
3,268
Likes
43
Points
145
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
3,268 43 145
Kwa walioko Arusha hebu mtujuze kuhusu taarifa za mkutano wa hadhara wa CHADEMA unaotangazwa huko.

Je unafanyika lini? Jumamosi au Jumapili hii?

Ni akina nani watakuwa wanenaji wakuu na mada ni nini?

Tuko nje kidogo ya mji ila tungependa kuwa updated.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Stay tunned wenye taarifa kamili wanakuja.
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
70
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 70 145
kesho jms
 
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Likes
49
Points
45
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 49 45
Ndio kesho kuanzia saa saba mchana pale Nmc kutakuwa na mkutano wa chadema. Vua gamba vaa gwanda.
 
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
4,035
Likes
1,682
Points
280
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
4,035 1,682 280
Hivi ndani ya mwaka mmoja, CDM wanafanya mikutano jijini Arusha mara ngapi?. Je kuna mji mwingine ambao chadema hufanya mikutano mara kwa mara kama Arusha?. Au ni kwa sababu Arusha ipo kanda ya kaskazini?.
Napita tu.
.
"Ama kweli CHADEMA NI SAWA NA NG'OMBE ASIYE NA BEI SOKONI".
.
"WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,881
Likes
3,801
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,881 3,801 280
We kadakabikira!!! si jukumu lako kuipangia utakacho wewe CDM; tia maji kichwani unyolewe!
 
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,915
Likes
5
Points
0
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,915 5 0
Chadema ni chama makini kuliko unavyofikiri.....ni dhoruba kali kuliko ile ya "rainbow coalition" kule kenya iliyoking'oa kile chama cha jogoo,....

Hiki ni chama cha umma,.
 
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,915
Likes
5
Points
0
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,915 5 0
Hivi kuvua gamba kumbe ni kazi rahis sana, naikumbuka kauli ya edward lowassa, aliyoitoa kule jimboni kwake baada ya vijana wa ccm 300 kuhamia cdm "sasa kama vijana wameamua kwenda cdm,acha waende sasa tutafanyaje"?....hii ni kwa mujibu wa aliyekuwa mgombea wa cdm wa jimbo hilo, ndg amani ole silanga ambaye ni mjumbe wa kamati kuu ya cdm
 
Gele vaheke

Gele vaheke

Senior Member
Joined
Mar 22, 2012
Messages
138
Likes
0
Points
0
Age
31
Gele vaheke

Gele vaheke

Senior Member
Joined Mar 22, 2012
138 0 0
We kadaka acha kuijadili chadema kwa taarifa yako kama hujui chadema imechukua jimbo leo meatu
 
M

madrid

Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
86
Likes
0
Points
0
M

madrid

Member
Joined Nov 20, 2011
86 0 0
Hivi ndani ya mwaka mmoja, CDM wanafanya mikutano jijini Arusha mara ngapi?. Je kuna mji mwingine ambao chadema hufanya mikutano mara kwa mara kama Arusha?. Au ni kwa sababu Arusha ipo kanda ya kaskazini?.
Napita tu.
.
"Ama kweli CHADEMA NI SAWA NA NG'OMBE ASIYE NA BEI SOKONI".
.
"WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".[

inabidi ukaombewe girl,inaonekana hiyo laana yako ni tasa.]
 

Forum statistics

Threads 1,274,858
Members 490,833
Posts 30,526,190