Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Dahaaa makamba anaboa sasa, storiiiiiii nyingi sana, mara mpira, mara kanisani.......hovyo kabisa huyu
 
simba walisajili vizuri yanga walisajili vizuri lakini wakapata kocha mbaya wakamfukuza wakaleta kocha mwingine sasa wanawapeleka puta simba. mimi ni simba mwenye mkia na mzee wa coastal unioni. anasema makamba. mia
 
makamba anapongezwa kwa hela kutokana na hotuba anayo toa. kasema mashehe wanapotuzwa wanasema wanakula jina la mtume naye akasema anakula jina la ccm hasa baada ya kustafu. mia
 
itikieni mamraka inayo wazidi.(warumi:13). kwanini mpige kura za maruhani? anasema makamba. mia
 
Daaah anawaponda sana wale wote wanaotaka kupigwa kwa kura za maruhani... Naona anakoti bible mpaka basi... Naona hapa kambi la lowassa linakazi huyu mzee anawanyuntruraizii mpaka baasiiiiii.....dahaa
 
Makamba anasema kikwete asihukumiwe kwa makosa ya kibinaadamu ahukumiwe kwa ilani ya cccm... Hayo mengine hayana maana
 
Hakuna demokrasia ya mgombea mmoja akapigiwa kura,

Assume iwapo kura za hapa zitakuwa nyingi itakuwaje?

Ebu tutazame vizuri wadau hapa kuna demokrasia kweli?
 
bila aibu utaona wamevaa minguo yao ya rangi zinazoumiza macho za kijani na njano...
 
Kama umesoma akili yangu vile! Sasa hivi kwa CCM usipoiponda chadema hupati kura na unaonekana kama msaliti. Ila kwenye huu uchaguzi wa CCM sijasikia neno ufisadi wanatumia zaidi neno rushwa. Sijui wanaogopa kutonesha vidonda?
 
Hii ni zama za vijina,hata biblia inasema,vijana ndo watakao ikomboa nchi.Hawa wazee huko Dodoma,wanakwenda kujipanga kupambana na CHADEMA,badala ya kujipanga kutatua matatizo ya wananchi.Zamani tulifikiri wazee ni kisima cha busara,lakini sasa hivi tunawaona jinsi walivyokosa staha na busara.
 
Makinda anatoa utaratibu wa kupiga kura, na kura zitapigwa kimkoa, now makatibu wa mikoa wanapanda on stage, wanaanza na katibu wa katavi
 
Back
Top Bottom