Mkutano wa CCM Arusha Kesho


msema kweli 02

msema kweli 02

Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
14
Likes
0
Points
0
msema kweli 02

msema kweli 02

Member
Joined Oct 26, 2013
14 0 0
Wakuu Jf,

Tokea Jana mapema Gari la matangazo limekuwa likipita maeneo mbalimbali mini Arusha Kuwait Luna Mkutano utakao fanyika maeneo ya Kilombero karibu na Hospitality ya Levolosi.

Msisitizo wa kufika ni mkubwa kutokana na Ajenda walizokuwa wakisema kwamba watazungumzia.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,322
Likes
226
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,322 226 160
Hivi kuna mwana ccm Arusha! Au wanawaleta Monduli na Arumeru kuja kufanyia mkutano Kilombero!

Lets see! Nitajitahidi kufika niwaleteeni picha!
 
K

kombo mzalendo

Senior Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
119
Likes
0
Points
33
K

kombo mzalendo

Senior Member
Joined Dec 20, 2012
119 0 33
Chama cha mapinduzi kimeandaa mkutano mkubwa wa wananchi katika uwanja wa kilombero jijini hapa.inasemekana kua viongozi mbalimbali watakuwepo akiwemo mwenyekiti wa vijana mkoa mh ROBISON LABAN pamoja na m/kiti wilaya
Source ccm Arusha
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,811
Likes
707
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,811 707 280
CCM wanasema wachagga na wakristo chama chao ni chadema sasa huko Arusha wanafuata nini.
ni kuwafurusha mawe tu hao
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,810
Likes
51,918
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,810 51,918 280
acha uongo ! HAKUNA CCM ARUSHA .
 
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
1,972
Likes
232
Points
160
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
1,972 232 160
Mfa maji haachi kutapatapa.Labda mkawachukue wanafunzi na walimu wao waje kuwasikiliza.
Chama cha mapinduzi kimeandaa mkutano mkubwa wa wananchi katika uwanja wa kilombero jijini hapa.inasemekana kua viongozi mbalimbali watakuwepo akiwemo mwenyekiti wa vijana mkoa mh ROBISON LABAN pamoja na m/kiti wilaya
Source ccm Arusha
 
aminangalo

aminangalo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2013
Messages
977
Likes
3
Points
0
aminangalo

aminangalo

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2013
977 3 0
Vijana wa ccm Arusha wamekirudisha tena chama mkutano wa soko kuuu ulikuwa mzuri sana nadhani na kesho utaongezeka zaidi
 
aminangalo

aminangalo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2013
Messages
977
Likes
3
Points
0
aminangalo

aminangalo

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2013
977 3 0
Mkutano wao wa soko kuuu ulikuwa mzuri sana vijana wameifufua ccm Arusha tena

Mtatia timu hata mie
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,319
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,319 280
Kura zenyewe mlipata namba za viatu, chama chakavu bwana!
 
K

kombo mzalendo

Senior Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
119
Likes
0
Points
33
K

kombo mzalendo

Senior Member
Joined Dec 20, 2012
119 0 33
Yap nadhani wa kesho utafunika
 
aminangalo

aminangalo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2013
Messages
977
Likes
3
Points
0
aminangalo

aminangalo

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2013
977 3 0
Mtaswali mapema baada ya hapo nikasikilize sera tumechoka matusi ya akina lema na Chadema yao kila siku

Mara yamwisho kwenda mkutano wa hadhara ni sikuile slaa alisema nchi haitatawalika tena pale NMC nakufa wa watatu tangusiku hiyo niligoma kutolewa kafara na wachaga
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,904
Likes
358
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,904 358 180
Chama kimeshachakaa kitambo! inabidi waandae malori ya kutosha pamoja na posho kwa ajili ya kuvuta watu! wasisahau kupika wali ili wananchi watakaokuwa wametolewa mbali waweze kula.
 
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
446
Likes
0
Points
0
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
446 0 0
Mtaswali mapema baada ya hapo nikasikilize sera tumechoka matusi ya akina lema na Chadema yao kila siku

Mara yamwisho kwenda mkutano wa hadhara ni sikuile slaa alisema nchi haitatawalika tena pale NMC nakufa wa watatu tangusiku hiyo niligoma kutolewa kafara na wachaga
acha unafiki ww,,, ccm hakuna arusha sana 2 labda mtaenda kubeba watu toka monduli na babati ili muweze kupoteza mdaa kidogo na kuongea pumba kama enzi zile nguvu mpya, kasi mpya na ari mpya ccm oyeeeeeeeee
 
aminangalo

aminangalo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2013
Messages
977
Likes
3
Points
0
aminangalo

aminangalo

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2013
977 3 0
Ccm tuu ndiyo mambo yote hapa chugga
 
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
446
Likes
0
Points
0
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
446 0 0
wazee wa pembe za ndovu wanakuja arusha chonde chonde, muwe waangalifu na tembo wasipate kibali cha kutembelea mbuga zetu
 
K

kombo mzalendo

Senior Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
119
Likes
0
Points
33
K

kombo mzalendo

Senior Member
Joined Dec 20, 2012
119 0 33
acha unafiki ww,,, ccm hakuna arusha sana 2 labda mtaenda kubeba watu toka monduli na babati ili muweze kupoteza mdaa kidogo na kuongea pumba kama enzi zile nguvu mpya, kasi mpya na ari mpya ccm oyeeeeeeeee
Kama monduli kwa baba yako slaa unasema kuna ccm sembuse arusha
 

Forum statistics

Threads 1,262,811
Members 485,704
Posts 30,133,197