Mkutano wa CCM Arusha Kesho


victor shio

victor shio

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
652
Likes
3
Points
0
victor shio

victor shio

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
652 3 0
Yani kuna mambulula yakilala mchaga wakiamka mchaga mchaga kalanini chamama yenu kama huna hoja 2liza mshono utibiwe poyoyo wewe.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
30,379
Likes
16,229
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
30,379 16,229 280
Jamani huu mkutano ulifanyika kweli?
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Hivi kuna mwana ccm Arusha! Au wanawaleta Monduli na Arumeru kuja kufanyia mkutano Kilombero!

Lets see! Nitajitahidi kufika niwaleteeni picha!
ccm walikosea, wakati wanatangaza wangesema mkutano utahutubiwa na makamanda Godbless Lema, Alfonse Mawazo, Ally Bananga, na Ephata Nanyaro watu wangejaa. Mkutano uliishia kama kikao cha familia
 

Forum statistics

Threads 1,263,765
Members 486,019
Posts 30,163,106