Mkurugenzi wa Tarime mjini apata ajali Manyoni Singida

Mkurugenzi wa Tarime mjini apata ajali Manyoni Singida

Mkuu hata dereva aliyekufa ni Polisi mwenye professional ya udereva. Yaani genge lile la wizi wa kura lilipo ona hakuna namna ya kujilinda baada ya uchaguzi likaamua kutengeneza colable ya kudumu. Huyu dereva ni colable yake
Hawa WEZI WA UCHAGUZI wameua watu wengi sana kwa uroho wa madaraka, acha tuendelee kulia sote tu. DED yeye anaendeleaje hadi sasa?
 
Mkuu hata dereva aliyekufa ni Polisi mwenye professional ya udereva. Yaani genge lile la wizi wa kura lilipo ona hakuna namna ya kujilinda baada ya uchaguzi likaamua kutengeneza colable ya kudumu. Huyu dereva ni colable yake
Huyo dereva kasoma na mdogo wangu darasa moja
 
Eee Mungu wa Mbinguni tusamehe makosa yetu.... Uwape marehemu pumziko la Milele.
Aaaamin.
 
Sana mkuu na kitu nilikua sijui hizi Hilux vigo ni balaa sana barabarani kuna video nilona jamaa kakanyaga speed 200/hr na vigo inampita kama kasimama...chek hiyo video
Woww
 
Back
Top Bottom