Mkurugenzi na mkewe wafa maji Mpwapwa

Mkurugenzi na mkewe wafa maji Mpwapwa

Bila shaka unamzungumzia huyu mwamba
kuna mafuriko Mkuu yanachapa Malori na Mabasi, mvua si lelemama hapo kwenye picha kuna jamaa anachungulia tu na 4x4 hasogei baada ya kuona Bus limechapwa
Mafuriko Basi limechapwa.jpg
 
Chawala alikua nanisan xtrial nyekundu.
mpwapwa.jpg

Maji si mchezo hiyo Nissan Xtrail nyekundu, imepigwa maji mpaka imebadilika naiona ni Nissan Patrol nyeupe au ya kijivu (huenda ni macho yangu wakuu)
RIP Mr & Mrs Chawala
 
Utapitaje maji yanapita kwa kasi! Au aliogopa mkewe atapoteza kibarua chake. So sad


Poleni sana ndugu jamaa na marafiki
 
Poleni sana wafiwa,wapendwa wapumzike kwa amani,
Sisi madereva tuchukulie hili kua ni funzo,kwani hii si mara ya kwanza,nakumbuka ni chini ya miezi miwili tu Noah ilisombwa na maji na kupoteza roho za abiria huko njia kuu japo si wote
Kuna ajali ya ile familia waliokua wanakwenda visiting day shule huko tanga Noah ikaangamiza familia yote!
Kuna yule polisi wa cheo fulani miaka michache iliopita akitokea likizo bukoba akiwa na familia yake na dereva askari wakapoteza uhai maeneo ya Dumila kwa kisa hiki hiki cha maji yakatizayo njia/Madaraja.
Hebu tuwe waoga na pia kipindi cha Masika tuwe waangalifu sana tusafiripo nyakati za usiku ikibidi speed iwe ya chini ili kwamba ikitokea hamadi..daraja limeombwa na maji tuweze pata uwezo wa kusimama ghafla..pia kipindi cha mvua hata inabidi uwe na taa za uhakika kuona vema uendako nyakat za usiku
 
Watu mumeipokea hoja ya jamaa ya upepo wa mataili kueleza gari ndo sababu. Ukitoa upepo ndo unasombwa mapema kabisa kuliko hata ambae hajatoa

Nadhani ukitoa upepo gari haliwi boya tena kwa hiyo unapita bila ki kwazo manake unatembelea Rimu! Inaongeza friction force kati ya ardhi na gari na centre of gravity inashuka! Kuna gari unaweza tembelea rimu mita kadhaa achana na hizi rimu za Alluminum za udongo
 
Nadhani ukitoa upepo gari haliwi boya tena kwa hiyo unapita bila ki kwazo manake unatembelea Rimu! Inaongeza friction force kati ya ardhi na gari na centre of gravity inashuka! Kuna gari unaweza tembelea rimu mita kadhaa achana na hizi rimu za Alluminum za udongo
Siyo kweli. Kinachofanya gari lisombwe ni kutokana na upana wa uso unaogongwa na maji. Utakapoutoa upepo gari linateremka. Inamaana kama maji yalikuwa yanalifika kwenye mwisho wa matairi yanaanza kulifika kwenye milango. Hapo unafanya uso wa kugongwa namaji uwe mkubwa. Ukumbuke magurudumu upepo yaliyonayo haufiki hats mita 500 za ukubwa Ila uliutoa gali unalizamisha zaidi ya mita 1000 za ukubwa katika maji. Hapo gari lako unakuwa umeanza kuliwahisha kuwa meli. Njia ya kulipitisha gari kwenye maji ni kulifanya gari liguswe sehemu ndogo na maji. Mfano gari linauzito wa tani mbili endapo litapandishwa zaidi kiasikwamba maji yakawa hayaligusi kabisa isipokuwa tu magurudumu bas kila gurudumu litakuwa limebeba kilo 500. Kwa mazingira hayo kama maji hayaligongi gari ila yanagonga taili basi hayatawezaihamisha kilo 500 kwa kugonga gurudumu tu
 
Hio Nissan ilikuwa nyekundu?
Kila member kajisemea yake ndipo na mm nikaleta picha iliyoletwa ma Milled Ayo kila mtu ajiangalizie Rangi ya Gari na ni Nissan aina gani, wanasema ni nyekundu na ni Xtrail
wewe unaionaje?
 
Kila member kajisemea yake ndipo na mm nikaleta picha iliyoletwa ma Milled Ayo kila mtu ajiangalizie Rangi ya Gari na ni Nissan aina gani, wanasema ni nyekundu na ni Xtrail
wewe unaionaje?
Tuamini tu ni Nissan ila rangi naona kama kijivu au nyeupe maana hatujui ukweli
 
Kila member kajisemea yake ndipo na mm nikaleta picha iliyoletwa ma Milled Ayo kila mtu ajiangalizie Rangi ya Gari na ni Nissan aina gani, wanasema ni nyekundu na ni Xtrail
wewe unaionaje?
Alikuwa anatembelea Nissan X trail ya rangi nyeupe mpauko.nyekundu labda ya wife wake huwezi jua!
 
Back
Top Bottom