Mkulo waziri mwongo kuliko wote

Mkulo waziri mwongo kuliko wote

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
62,037
Reaction score
38,397
Jamani bunge labajeti lililopita mlisikia mafuta ya taa yamepunguzwa kodi
ilichukua wiki kama sio mwezi kupungua ,baada ya hapo jamani mafuta ya taa yalipanda na
yalikuwa yanakaribia bei ya disel mpaka majuzi 1800 disel 2050 sasa leohii anatangaza kupunguza
bei za mafuta huyu sio msanii namwongo kama ameshindwa kusimamia mafuta yanayoletwa
kiasi kidogo nini disel na petrol
waziri embu angalia nani wa kudanganya jamani
 
Ingekuwa nchi za watu angekuwa amefukuzwa kazi lakini kwa kuwa hii ni tanzania ya manyani ndiyo maana hata wanaoahidi kujiuzuru hawajiuzuru na hawachukuliwi hatua zozote..........watz ni manyani ya kulalamika tu
 
Kawaida ya mtu mwenye wanawake wengi ni kuwa mwongo...........huyu jamaa ''samaki hapishi chambo''
 
Mwisho wa siku unasikia anapewa ubalozi wa comoro
 
Sababu waliyoitoa kwa ajili ya kuongeza kodi katika kerosene siafikiani nayo kabisa na kwa hali yoyote haikujua umuhimu wa mafuta ya taa katika umma wenye maisha ya kawaida na ya kati,kuongeza Tshs 400 katika mafuta ya taa ambayo leo yanauzwa tshs 1700 ina maana kuwa kuanzia j3 bei itakuwa 2100 na hii ni kutuumiza tunaotumia mafuta haya kwa ajili ya mwanga na kupikia.
Nimemskia Masebu TBC1 (hawa nao hawakutoa nafasi aongelee mafuta ya taa kikamilifu) alitoa taarifa kijuujuu tu nadhani ni kwa vile yy hatumii mafuta ya taa
 
jamani eeenh , ccm hakuna mtu yoyote anaeweza kupewa madaraka katika nafasi ile akaperfom, hakuna mtu mwenye akili alie ndani ya ccm, wote wametoka, wote wameenda vyama vya upinzani, Mkulo ndio anajitahidi pale, zaidi ya huyo Nani mzee Komba ? ama ? Tazama Kawambwa, Tazama Malima, Tazama Wasira, wamechoka Mbaya !
 
jamani eeenh , ccm hakuna mtu yoyote anaeweza kupewa madaraka katika nafasi ile akaperfom, hakuna mtu mwenye akili alie ndani ya ccm, wote wametoka, wote wameenda vyama vya upinzani, Mkulo ndio anajitahidi pale, zaidi ya huyo Nani mzee Komba ? ama ? Tazama Kawambwa, Tazama Malima, Tazama Wasira, wamechoka Mbaya !

Si kweli kwamba CCM hakuna watu wenye akili. Tatizo ni kwamba wenye akili wote walioko CCM wanapigwa mikwala na wababaishaji.
Huwezi kuwa kiongozi mbabaishaji ukataka uwe na wasaidizi makini, itabidi utafute wale ambao wana hadhi ya kwako. Hivyo wenye akili wote CCM wako kwenye benchi.
 
Nchi za wenzetu wanachukua hatua lakini wabongo tutalalamika wee mpaka Bwana atakaporudi.
 
afadhali arudi wamwone wote wanakufa bila hata kumwona so unateseka dunian na huko mbele ujui kukoje
Maandamano
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom