Mkulo katokomea kama Balali? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkulo katokomea kama Balali?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Simchezo, Apr 20, 2012.

  1. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wana JF, Napata wasiwasi isije waziri Mkulo akawa ametoweka kwa staili ya Daud Balali!!!!!
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,069
    Trophy Points: 280
    Umenishtua sana vipi mkulu yeye amerudi? isije akapotea huko pia
     
  3. N

    N series Senior Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh, umeniamsha tena..
     
  4. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9,725
    Likes Received: 13,069
    Trophy Points: 280
    Hl nalo neno
     
  5. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,084
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Well said!
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    mkulo maejificha kwenye vichaka nyumbani kwake kimamba, Kilosa
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    tumemwona jana akiwa na kikwete Brazil ndo wanapanga kutokomea
     
  8. m

    mzee wa wazee Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    as i know he was or is somewhere in Brussel amekimbia debates. Nahisi alishauriwa asiwe Dodoma cos he know what comes. Sijui kama amerudi nyumbani au la but he was in Belgium
    saa ya ukombozi imefika
     
  9. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Atarejea kimya kimya bila ****** na atakimbilia MALINYI kujificha ili watanzania wasahau siku 2 kama kawaida yao,afu atajiokeza live na kusema 'iundwe tume'
     
  10. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,798
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    mkulo mwizi mkubwa yule.....ivi hela za deci ndo analelea familia yake nini? mbona kimya sana?
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Atarudi kwao Malawi
     
  12. d

    dguyana JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa nafikiri kitu , hivi Kikwete yupo kwenye hali gani sasa hivi? 'Anawaza nini kuvunja baraza, kung'atuka kubembeleza au?
     
  13. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,364
    Likes Received: 2,034
    Trophy Points: 280
    Ni mmalawi kweli!?
     
  14. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,347
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280

    J. Kikwete anarudi usiku wa Leo; Hivyo kesho yupo nchini kuja kushuhudia report zinazohusu Marafiki zake wapenzi aliowapa UWAZIRI.

    Kama alivyofanya kwa Waziri wa Afya ndivyo itakavyokuwa kwa hawa mawaziri wenye tuhuma hizi pamoja na Waziri Mkuu PINDA. Lazima atapindisha maamuzi tu kwa manufaa ya kulinda marafiki. Kama kawaida yake Baba Mwanaasha.

    "TANZANIA BILA CCM INAWEZEKANA, TUANDAE KABURI LA KUIZIKA MWAKA 2015"

    "AWAMU ZOTE NNE TANZANIA WAMEUA"

    "CCM ITAKUFA MIKONONI MWA UONGOZI WA KIKWETE"



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
Loading...