MKUHUMI ndio nini jamani?

MKUHUMI ndio nini jamani?

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Posts
2,711
Reaction score
1,810
Hi wanaJF, hivi majuzi nilimsikia Waziri wa Mazingira akisema kuwa kuna Mpango unaoitwa MKUHUMI unaolenga kusaidia kupunguza uharibifu wa misitu katika kukabiliana na mabadiliko ya Tabia nchi. Hivi ndio nini hiki kitu? Mnadhani ni kitu chema kwa nchi? Mwenye taarifa kuhusu huu mpango anisaidie niufahamu kwa undani zaidi maana mimi ni mwanaharakati wa mazingira pia...Nawasilisha!!!
 
Back
Top Bottom