Mkosamali: Mrema anajipendeleza alipwe mafao

Mkosamali: Mrema anajipendeleza alipwe mafao

Hakuna tusi hapo ni Ukweli mtupu. Mrema anajikomba kwa watawala ili apate mafao manono.
Mkosamali hajakosoa rekodi ya utendaji wa Mrema wakati akiwa serikalini bali amekosoa mwenendo mbovu na wakijinga wa sasa wa kisiasa wa Mrema
 
Mrema hajijui yeye ni nani kisiasa. Mrema ni mpinzani anayecheza ngoma ya CCM. Hakuna watanzania wanaomwelewa Mrema zaidi watu wengi tunamshangaa.
 
Bunge lililo malizika mhe, mkosa mali alimshambulia mzee Mrema wazi wazi kuwa anajibembeleza kwa CCM ili wampatie mafao yake, je aliye pewa ubunge na Rais wa CCM na Mrema nani wakupuuzwa? na aliye waunganisha CCM na NCCR kule Uvinza ni nani? MKOSAMALI sio mwanaharaki wa Taifa hili kwani ndiye aliye tumika kukandamiza upinzani kule UVINZA. karibuni kwa mjadala
 
Mrema hajijui yeye ni nani kisiasa. Mrema ni mpinzani anayecheza ngoma ya CCM. Hakuna watanzania wanaomwelewa Mrema zaidi watu wengi tunamshangaa.

Hivi aliye waunganisha CCM NA NCCR kule UVINZA ni Mrema? Mbatia kupewa viti maalumu inakaeje hapo? Think twicely Mrema kapigiwa kura na watu.
 
huo udokta kaupata lini? maana mrema digrii kapata juzu juzi tu tena ya mtandaoni


duh umenichekesha, labda ni waganga wa kienyeji awa, kama ni dr yani PHD!!! asahau kabisa uyu kibaraka wa mafisa, nasubiri na shibuda, ndugai, makinda nao punde watajiita ni maDr. maana siku izi ukiwa mpuuzi unapewa PHD dah ajabu jingine la tanzania
 
Nimegundua kwenye siasa kuna unafiki mkubwa sana...mf. CDM na CUF leo wameungana kesho itakuwa vingine...NSSR waliiunga mkono CCM kuchukua Halmashauri na kukataa kuungana na CDM..leo wameungana kinafkii.. Mrema ndo hajijambui..labda umri..
 
Ndugu watanzania wenzangu kwa kijana yeyote aliye kuwa anajitambua kati kati ya miaka 1980 na 1995 atakubaliana nami kuwa mhe, Mrema amelifanyia mambo mengi Taifa hili hususani ktk nafasi yake ya uwaziri wa mambo ya ndani na hata akiwa naibu waziri mkuuu, sasa kitendo cha mkosa mali kumtusi mzee huyu wa makamo kuwa anabembeleza mafao yake kwa kuwaunga mkono CCM kikanifanya nijiulize kuwa hivi mkosa mali hatambui kazi zilizo fanywa na huyu mzee kubwa nikajiuliza hivi hawa wabunge huwa wanalipwa mishahara tofauti hadi wanadharauliana kiwango chakuwafanya viongozi wenzao ni maskini? Kwa umri, heshima na hata umaarufu wa mhe, Dkt Mrema mimi nilikuwa namshauri Mkosamali asijitafutie umaarufu kwa kumtusi mzee Mrema na badala yake amuombe radhi mzee Mrema wakulaumiwa ni CCM ndio walio leta hoja.

Mkuu, Kwa kauli ile ya Mkosamali ...? Kauli ipi?Wapi? Si wote walioisikia.

Ungefanya jambo la maana kama angalau ungenukuu hata sentensi moja yenye ujazo aliyoingea.Ukiacha kama ilivyo sasa kwa mtazamo wangu naona kama umeripoti tukio "ki-tetesi".
 
Ndugu watanzania wenzangu kwa kijana yeyote aliye kuwa anajitambua kati kati ya miaka 1980 na 1995 atakubaliana nami kuwa mhe, Mrema amelifanyia mambo mengi Taifa hili hususani ktk nafasi yake ya uwaziri wa mambo ya ndani na hata akiwa naibu waziri mkuuu, sasa kitendo cha mkosa mali kumtusi mzee huyu wa makamo kuwa anabembeleza mafao yake kwa kuwaunga mkono CCM kikanifanya nijiulize kuwa hivi mkosa mali hatambui kazi zilizo fanywa na huyu mzee kubwa nikajiuliza hivi hawa wabunge huwa wanalipwa mishahara tofauti hadi wanadharauliana kiwango chakuwafanya viongozi wenzao ni maskini? Kwa umri, heshima na hata umaarufu wa mhe, Dkt Mrema mimi nilikuwa namshauri Mkosamali asijitafutie umaarufu kwa kumtusi mzee Mrema na badala yake amuombe radhi mzee Mrema wakulaumiwa ni CCM ndio walio leta hoja.
Hivi wewe unafikiri mtu mzima akiwa hovyo utamheshimu kwa vile tu ni mtu mzima? Ukiambiwa ana mtongoza mkeo utamheshimu?mrema ni mganga njaa tu hata kama ni idol wako
 
....Ritz bana... i worked for it..

kama alivyousotea Dr Mrema, alipewa baada ya kazi zake nyingi zilizoonyesha mafanikio ndani ya Tanzania akiwa waziri wa mambo ya ndani na naibu waziri mkuu! mrema asingepambana na majambazi yaliyokuwa yametishia uhai wa taifa hili na biashara za magendo pengine nchi ingeingia machafukoni na hata hiyo MD yako usingeipata. TUDHAMINI KAZI ZA WENZETU!
 
Ina maana Mkosamali anatokea chama ambacho mwenyekiti wake ndo mbunge wa kuteuliwa na mwenyekiti wa ccm?
 
Mchekeeni tu kumtusi mtu mzima!!


Siku akiwaambia mle nyasi au mna wivu wa kike pia mchekelee!!!!

Kama ana wazazi na hawashoboki na ubunge wake basi kashaonywa na waliomzaa
 
hakuna kuomba radhi

yangu macho, wengi waliomkebehi mrema bila ukweli waliishia pabaya sana! Mfano mbatia alisema mrema apimwe akili hata jimbo linamshinda anapambana na wanawake katika ubunge wa viti maalumu,
 
Uhodari wa Mrema sasa ulipotelea wapi? Mrema ataendelea kuwa mnafiki na msaliti wa watanzania hasa wapenda mabadiliko ambayo hata yeye alikuwa akiyapigania huko nyuma. Je uzalendo wake upo wapi kama kweli huko nyuma alikuwa na nia ya kuwapigania watanzania kama hakuwa anapigania tumbo lake!?
Kumbu kumbu zangu zinanionyesha kuwa Mzee Mrema anakumbukwa kwa uhodari wake ktk utumishi wake wa wizara ya mambo ya ndani hakuna aliye mfunika kama naongopa nikosoeni. Mimi naona ni ujinga kumbeza Mrema kwa kudai haki yake, je yule mbunge wa CUF aliyebaki bungeni na Shibuda naye anadai mafao? Uzuri wa CDM hadi hao wakina Mkosamali, Mbatia, Machali huitwa CCM B uunganeni wawatumie kama Condom, mbona Machali na wenzake ndio waliungana na CCM kule uvinza kuunda halmashauri vipi na wao wana mafao wanadai? Mleta mada upo sahihi labda matumizi ya Dkt yanamsumbua huyu ajiitaye Dr. Mo pasipo kujua yeye aliipataje!
 
kama alivyousotea Dr Mrema, alipewa baada ya kazi zake nyingi zilizoonyesha mafanikio ndani ya Tanzania akiwa waziri wa mambo ya ndani na naibu waziri mkuu! mrema asingepambana na majambazi yaliyokuwa yametishia uhai wa taifa hili na biashara za magendo pengine nchi ingeingia machafukoni na hata hiyo MD yako usingeipata. TUDHAMINI KAZI ZA WENZETU!

Achana nao hao watu ni selfish saaaana na kama wangekuwa wanatumia hiyo elimu yao kwa manufaa ya umma basi tungekuwa mbali
 
Ndugu watanzania wenzangu kwa kijana yeyote aliye kuwa anajitambua kati kati ya miaka 1980 na 1995 atakubaliana nami kuwa mhe, Mrema amelifanyia mambo mengi Taifa hili hususani ktk nafasi yake ya uwaziri wa mambo ya ndani na hata akiwa naibu waziri mkuuu, sasa kitendo cha mkosa mali kumtusi mzee huyu wa makamo kuwa anabembeleza mafao yake kwa kuwaunga mkono CCM kikanifanya nijiulize kuwa hivi mkosa mali hatambui kazi zilizo fanywa na huyu mzee kubwa nikajiuliza hivi hawa wabunge huwa wanalipwa mishahara tofauti hadi wanadharauliana kiwango chakuwafanya viongozi wenzao ni maskini? Kwa umri, heshima na hata umaarufu wa mhe, Dkt Mrema mimi nilikuwa namshauri Mkosamali asijitafutie umaarufu kwa kumtusi mzee Mrema na badala yake amuombe radhi mzee Mrema wakulaumiwa ni CCM ndio walio leta hoja.
mrema amechoka kifikra na kimtazamo ,mwaazime ubongo wako.
 
Haya ya mkosa mali tuyaache tuyaache tu wazazi wake wenywe wamemshindwa ije kuwa kumweshimu mrema ataanzia wapi.
 
Ni wapi Mrema alitukanwa? Kama Mrema ni baba yako unaweza kumsaidia kufungua kesi, kwa sababu kumtusi mtu ni kosa la jinai. Watanzania wa leo mmejenga mazoea kuwa ukiambiwa maneno ya ukweli nyie kwenu ni matusi. Sorry for bursting your wonderful bubble mkuu
baba au babu yako akikukosea una haki ya kumtusi?
 
Back
Top Bottom