Mkosamali: Mrema anajipendeleza alipwe mafao

Mkosamali: Mrema anajipendeleza alipwe mafao

Ndugu watanzania wenzangu kwa kijana yeyote aliye kuwa anajitambua kati kati ya miaka 1980 na 1995 atakubaliana nami kuwa mhe, Mrema amelifanyia mambo mengi Taifa hili hususani ktk nafasi yake ya uwaziri wa mambo ya ndani na hata akiwa naibu waziri mkuuu, sasa kitendo cha mkosa mali kumtusi mzee huyu wa makamo kuwa anabembeleza mafao yake kwa kuwaunga mkono CCM kikanifanya nijiulize kuwa hivi mkosa mali hatambui kazi zilizo fanywa na huyu mzee kubwa nikajiuliza hivi hawa wabunge huwa wanalipwa mishahara tofauti hadi wanadharauliana kiwango chakuwafanya viongozi wenzao ni maskini? Kwa umri, heshima na hata umaarufu wa mhe, Dkt Mrema mimi nilikuwa namshauri Mkosamali asijitafutie umaarufu kwa kumtusi mzee Mrema na badala yake amuombe radhi mzee Mrema wakulaumiwa ni CCM ndio walio leta hoja.

Hivi Mrema naye kumbe Dkt? Huu udokta Bongo imekuwa fashion
 
huu ni ujinga wa nchi hii....kila mtu anataka apewe u doctor..ni upumbavu tu wa watu na kutowaza. mnadhan udaktar unakuja tu nyie mnawafaham viongoz wakuu wa nchi kuu dunian wangap walijiita dr pamoja na kupewa huo udaktar wa heshima/unafiki n.k nyerere siku zote alijitambulisha kama Mwalimu pamoja na kuwa alipewa udaktari wa heshima. obama amepewa udaktar wa heshima juz juz ila huwez sikia kama atajiita daktari...achen ujinga. mrema daktar wa nin? museven mlimmpa udaktar anajiita hivyo? mrema akili yake ishakuwa hohehahe anaongea pumba leo hii mnataka aheshimiwe. kwa jambo gan analoongea sasa? bwana mrema anatia hata kichefuchefu anapoongea leo hii watu wa akili zilizochoka nanyi mnataka aitwe dokta? hii nchi mmeshaiharibu sana.
 
Wakulaumiwa ni wale walio mpa huo u doctor na sio mleta mada, mimi ninaona kuna hoja yakujadili hapo!

mkuu, huo udokta mrema alivishwa joho na mkewe baada ya kutunukiwa cheti na chuo kimoja online na hadi leo hakijulikani kiko wapi hapa duniani.

kuhusu unaibu waziri mkuu, hicho cheo hakijapata kuwapo kwenye katiba zetu toka ile ya mkoloni, Tanganyika Order in Council 1920, ya uhuru 1961 hadi ya sasa ya 1977 inayobadilishwa mama kwa mara. nitawashangaa sana wakimlipa. utakuwa ni wizi wa mchana wa fedha za walipakodi wa tz mia.
 
Sidhani kama msokamali anabeza aliyokwisha yafanya Mh. Mrema, ishu pale ni tabia yake, suala la kuomba mafao, analiomba muda mrefu, sasa kwa kuwa Mrema ni msaliti, ndio maana lazima aombe hata haki yake, kugawanyika kwa upinzani ndio kuna wafanya wakose nguvu ya kudai haki yake

Ndugu watanzania wenzangu kwa kijana yeyote aliye kuwa anajitambua kati kati ya miaka 1980 na 1995 atakubaliana nami kuwa mhe, Mrema amelifanyia mambo mengi Taifa hili hususani ktk nafasi yake ya uwaziri wa mambo ya ndani na hata akiwa naibu waziri mkuuu, sasa kitendo cha mkosa mali kumtusi mzee huyu wa makamo kuwa anabembeleza mafao yake kwa kuwaunga mkono CCM kikanifanya nijiulize kuwa hivi mkosa mali hatambui kazi zilizo fanywa na huyu mzee kubwa nikajiuliza hivi hawa wabunge huwa wanalipwa mishahara tofauti hadi wanadharauliana kiwango chakuwafanya viongozi wenzao ni maskini? Kwa umri, heshima na hata umaarufu wa mhe, Dkt Mrema mimi nilikuwa namshauri Mkosamali asijitafutie umaarufu kwa kumtusi mzee Mrema na badala yake amuombe radhi mzee Mrema wakulaumiwa ni CCM ndio walio leta hoja.
 
1234534_10200434960384673_718245087_n.jpg
 
Udokta sio hoja hapa, kila mtu anajua kuwa udokta wa mrema ni wa heshima ambao viongozi wengi wanao wakiwepo hata vijana
udokta wa Mrema ni wakununua na hautambuliki kama ulivyo wa:
1. reginald mengi, waziri nchimbi, mary nagu, ma------, na wengineo; source: kitabu kinaitwa mafisadi wa elimu, au tafuta vyuo walivyotoa hizo degree halafu nenda Tume ya vyuo vikuu kafanye due dilligence, zote feki
 
Hivi Mrema naye kumbe Dkt? Huu udokta Bongo imekuwa fashion

kwani mrema ni dr wa nini?? Anyway, mrema mnampa heshima gani cuz kama uwaziri ilikuwa miaka ile na alilipwa mshahara. Leo mrema kudai eti mafao ni ujinga na ni kuendekeza viongozi MAFAO. Sasa hivi ni mbunge tena ubunge wa kuachiwa na kusaidiwa na ccm aupate, hana lolote ni mwizi tu.
 
mkuu, huo udokta mrema alivishwa joho na mkewe baada ya kutunukiwa cheti na chuo kimoja online na hadi leo hakijulikani kiko wapi hapa duniani.

kuhusu unaibu waziri mkuu, hicho cheo hakijapata kuwapo kwenye katiba zetu toka ile ya mkoloni, Tanganyika Order in Council 1920, ya uhuru 1961 hadi ya sasa ya 1977 inayobadilishwa mama kwa mara. nitawashangaa sana wakimlipa. utakuwa ni wizi wa mchana wa fedha za walipakodi wa tz mia.

huu uwaziri wa akina mrema ni tataizo. Ndio maana mi nimeshapendekeza katiba mpya iweke wazi idadi ya wizara katika serikali ili kuondoa upuuzi kama huu wa mtu kuamka tu na kuamua kumfurahisha rafiki yake kwa kumpa cheo. Kama katiba itaweka wazi haya ya vyeo vya akina mrema hayatakuwepo.
 
Ndugu watanzania wenzangu kwa kijana yeyote aliye kuwa anajitambua kati kati ya miaka 1980 na 1995 atakubaliana nami kuwa mhe, Mrema amelifanyia mambo mengi Taifa hili hususani ktk nafasi yake ya uwaziri wa mambo ya ndani na hata akiwa naibu waziri mkuuu, sasa kitendo cha mkosa mali kumtusi mzee huyu wa makamo kuwa anabembeleza mafao yake kwa kuwaunga mkono CCM kikanifanya nijiulize kuwa hivi mkosa mali hatambui kazi zilizo fanywa na huyu mzee kubwa nikajiuliza hivi hawa wabunge huwa wanalipwa mishahara tofauti hadi wanadharauliana kiwango chakuwafanya viongozi wenzao ni maskini? Kwa umri, heshima na hata umaarufu wa mhe, Dkt Mrema mimi nilikuwa namshauri Mkosamali asijitafutie umaarufu kwa kumtusi mzee Mrema na badala yake amuombe radhi mzee Mrema wakulaumiwa ni CCM ndio walio leta hoja.
ki msingi mkosamali na wenzie ndio waliojipendekeza kwani wao sio kambi rasmi ya upinzani na hivyo wameji[endekeza kwa chadema ili iwatambue...chadema wamekuwa wawazi sana kwamba kwa sasa tz chama cha upinzani ni kimoja tu, yaani wao.......wengine ni ccm b..sasa utaside vipi na mtu asiyekutambua....mrema was right.....mkosamali was totaly wrong
 
wamtake radhi ili iweje?,tabia yake ya kuendekeza njaa imemshushia hadhi sana huyo mzee.me binafsi namuona kama gamba mchumia tumbo tu
 
Mimi si mshangai mkosamali kutokana na kabila lake yani ni mtu anayejiona special anamadharau sana na kuongea vitu asivyovijua ilimradi apate sifa.
Ukweli ni kwamba mrema ni mpinzani mkongwe anayejua siasa wala hapalamii treni anajua nn anafanya na matokeo yake ktk uzalendo wa nchi yake.mkosomali ajiulize kazaliwa 1986 unafikiri atajifanananisha na mkongwe wa siasa wa 1945.ndo maana aliwashangaa walipotoka alisema sasa wanakimbilia wapi wakati wametumwa kuja hapa kuwatetea wananchi wao anasema yy hawezi kushikwa sikio na mtu wakati anajua nn kimemleta bungeni

Acha KUROPOKA na Acha UKABILA. kwani hoja au swali la Mkosamali lina Uhusiano gani na Ulivyosema eti asili ya Kabila la Mkosamali hujitafutia sifa. Jibu Hoja acha Uzezeta wa kutaja kabila za watu
 
Back
Top Bottom