Mkono wa kushoto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkono wa kushoto

Discussion in 'JF Doctor' started by Mokoyo, Mar 29, 2010.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,557
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Nini chanzo cha kuumwa mkono wa kushoto? hasa kwenye eneo la bega na mkono mzima kukosa raha? Je tiba yake ni nini?
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    inawezekana uliulalia usiku,mwone daktari.
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,557
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Mkuu huu ni mwaka wa tatu sasa unauma. Kuna kipindi unatulia na kuna kpindi unauma kama sasa
     
  4. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,494
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo uko ICU?
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Pole sn jaribu kumuona dk kwa uchunguzi zaidi??
     
  6. d

    damn JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    your stree level could be high, punguza mawazo japo shida kwa mbongo ni kama CCM na ufisadi.
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,557
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    kuna mtu aliniambia jambo kama hili tena lakini mwenyewe sijioni kuwa na mawazo kiasi hicho. Asante
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,441
    Likes Received: 9,816
    Trophy Points: 280
    UMEROGWA NDUGU YANGU.
    NGOJA NlIKUCHEKIE HAPA KWENYE TV YANGU YA KIENYEJI KISHA NTAKUPA MKANDA KAMILI NA TIBA YA MATATIZO YAKO.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Jaribu kuangalia ni wakati na hali gani unakua nayo wakati unauma. Mfano mimi nikiwa stressed naumwa sana shingo na mabega. Otherwise jaribu kuangalia matumizi ya mkono wako pia (try to google ergonomics)
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Wewe ni agent wa sheikh yahya nini? Extra curricular activities....
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,557
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Asante sana Mkuu, nimepata makala nzuri baada ya kugoogle ngoja nisome kama itanisaidia
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,557
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Asante MR!
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,557
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Mimi silogeki Bujibuji
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    jaribu pia kuufanyisha mazoesi mtu wangu yaweza kuwa may be wakati unadrive huwa uko idle sana na unakuwa wakati mwingi unadrive..nilikuwa na hilo tatizo pia wakati namwendesha mheshimiwa mmoja for long time..
     
  15. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Umejuaje kama karogwa wakati hata hiyo TV yako hujaiangalia...mpe ushauri wa kisayansi hizi TV za kienyeji hatutafika
     
  16. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kamwone cardiologist, maumivu hayo yanaweza kuwa na uhusiano na matatizo ya moyo.
     
  17. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,557
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Asante Ama ila umenitisha sana Ndugu...Maradhi ya moyo nayaogopa kama nini. MUNGU nisaidie na kuniepusha na janga hili. Amen
     
  18. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,085
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ndugu usiogope, huwezi kuchagua ugonjwa....ila ni kweli kunakuwa na uhusiano wa kuuma mkono wa kushoto na Moyo. La msingi na ukweli nenda Hosipitali naamini watasaidia kiasi fulani....
     
  19. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,557
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Ni kweli MwM
    Ila nimekwenda hospitali mbali mbali nimepima mpaka kipimo cha ECHO, fullblood picture lakini hakuna kilichogundulika. Nisaidieni nikapime nini hasa?
     
  20. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Labda una pressure au pafu limejaa maji ndugu yangu.....nenda hospital
     
Loading...