Mkono Sweta | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkono Sweta

Discussion in 'Jamii Photos' started by UncleUber, Aug 28, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,945
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    hii iko pale mafinga iringa,


    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Ni tangazo!
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,584
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kama ni tangazo halijakidhi madhumuni kwa kumwonyesha huyo jamaa aliyetishika na kutoa macho hivyo!
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 47,344
    Likes Received: 2,679
    Trophy Points: 280
    kitu cha govi sio
     
  5. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kushinda umevaa khanga kwa mwanaume sio jambo rahisi

    hii imenikumbusha ilipokuaga zamu yangu nilirusha miguu hadi manesi wakajazana kuja kunishika ili nisijitetee. Ilikua shughuli.
     
  6. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    si mchezo!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,456
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145

    Uko sahihi kabisa kamanda, tangazo linatisha badala ya kushawishi. hapo vichwa vilikaa vikakubaliana litoke. APPROVED
     
  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,945
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    umeona jamaa alivyotoa macho akidhihirisha kuwa hii mambo ni hatari, sasa sijui ndo lilikuwa lengo lao au vipi mi sijaelewa Baba V
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    Ulidondosha mokonosweta ukiwa 18yrs nini mkuu...:hat::hat:
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,875
    Likes Received: 1,562
    Trophy Points: 280
    Aisee mimi nakumbuka mkono sweta nilidondosha mwaka 2000 nikiwa darasa la tano with 11 yrs
     
  11. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,908
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa:) Umenikumbusha tohara za O-level sekondari za bweni enzi za MWALIMU...Wanafunzi waliotahiriwa wanawatania wenzao ambao bado hawajapitia zoezi hilo ETI WANA MIFUKO YA KUTOLEA UNGA KWENYE MASHINE YA KUSAGA NA KUKOBOA.......Kwa mtazamo mkono wa sweta na kimfuko kitumikacho kutolea unga katika mashine ya kusaga ni kama MAZIWA NA TUI LA NAZI.....

    Dondosha mikono ya sweta jamani kupunguza maambukizo ya UKIMWI (na kufanya tendo la ndoa liwe tamu zaidi; kwa mtazamo wangu)
     
  12. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nop i was 10yrs. and it was ............................
     
  13. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Nakumbuka kuona bango moja kubwa sana la tangazo la kinywaji fulani maarufu sana duniani katika nchi fulani ya kiarabu.Bango hili lilikuwa na picha nne zimefuatana kimshazali(horizontally). Picha ya kwanza ilionyesha mtu anakimbia nafikiri ni mwanariadha huyu. Na ya pili inaonyesha kachoka kainama na kushika magoti yake. picha ya tatu mtu yule akawa ankunywa kinywaji kusudiwa na picha ya nne inamwonyesha uchovu umemwisha na anatabasamu kuonyesha kafurahi. Sasa tatizo waarabu wanaandika na kusoma kutoka kushoto kwenda kulia and therefore wakawa wanangalia picha ya mwisho kama ndio ya kwanza basi ujumbe ukawa kinyume kabisa.
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,523
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Only in Tanzania!
     
  15. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,944
    Likes Received: 2,091
    Trophy Points: 280
    Hao wakubwa watapewa anaesthesia na kuchukuliwa kama operation kubwa ndani ya theatre.
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,944
    Likes Received: 2,091
    Trophy Points: 280
    niliwahi kusikia kuwa mwenye mkono sweta anapata more sensation kuliko aliyedondosha kwa sababu ya soft top skin, na logically mwanamke ambaye anashika mkono bila sweta anapata more sensation kwa sababu mkono unakuwa sugu (hard top skin).
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Ingefaa kuwa ya mwanamke ndo anamshangaa jamaa,lol! Hivi miaka hii ukikutana na mkono sweta si lazma ukimbie, kha!
     
  18. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Hiki hapa

    [​IMG]
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,655
    Likes Received: 35,415
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaa daaah!

    Udogoni kuwa govinda ilikuwa ni jambo la fedheha sana.
     
  20. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 8,637
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Kimependeza japo kwa mtu mzima ni nadra kukikuta
     
Loading...