Mkombozi bank vs Stanbink bank


Rushwa ya Qatar huko fifa imechunguzwa na parliament select committee unataka tueleza nini?

ref: http://m.bbc.com/sport/football/27652181

na huwo mfumo wala sio wetu umewekwa na hao hao wanao wafadhili.
 
Kama waliingia bank na magunia bank huwa kuna CCTV camera hivi PCC wameshindwa pata back up ya tarehe taja ili waondoe huu wizi. Maana kila MTU hataonekana alivebaje hayo manoti
 

CCTV zipo mkuu, lile suala liko kiusalama zaidi.
 
 
 

Viroba + Bhangi = kuandika thread kama hiyo
 
Mpyepye wewe inaonyesha ni dv o holder, umeambiwa jibu maswali unajibu viroba + bhang. nyie ndio mnao andika bongo fleva kwenye paper!!!
 
Uandishi ni professional kaka heading umeweka nikajua kuna picha za maiti haa kumbe hoja zeny pumba kiasi hk et kwnn wametajwa weng wa kristo sababu wakristo ni weng zaidi bungen kulko waislam au hujui hl
 
Rushwa ya Qatar huko fifa imechunguzwa na parliament select committee unataka tueleza nini?

ref: Qatar World Cup: £3m corruption claim - BBC Sport

na huwo mfumo wala sio wetu umewekwa na hao hao wanao wafadhili.
Its because there is no direct conflict of interest na umeona the extent of ushahidi wao kuhakikisha there is no doubt in their case by going the extra mile and compiling various sources of evidence; anyway the moral of the story is that, the English are bad losers same as wanavyotufanyia na escrow kisa SCH.

Tukirudi kwenye siasa zao za ndani hata committee yao ya PAC inafanya kazi kubwa sana ya kukagua serikari ya ndani kushinda chombo chochote kwenye matumizi.

Lakini it is not law to implement their recommendations its just part of routine parliamentary scrutiny therefore most of their finding end remaining in the shelves. Kwa sababu moja chama cha siasa siku zote kitatatea utendaji unaolenga kufikia ilani yao unless labda the recommendations are in their favour au kama mapendekezo yanaona kuna wasi wasi wa rushwa or fraud kutendeka. Hat hivyo kufikia bottom line itaundwa tume huru ya kuchunguza kama kuna sheria zimevunjwa kwanza kwa sababu wanasiasa wa upinzani wanaweza iteka au wa serikari based on their interest kama hakuna then chama kitaamua kuadhibu vipi kutokana na maadili au uwezo wa kutetea matukio.

Ndio sababu kwetu kutokana na kutegemea wanasiasa ambao wanaweza amua benki fulani ina makosa na nyengine aina kwa makosa yaleyale. Utetezi wa Mkombozi sasa umekuwa ni kuwa VIP alilipa kodi si ilikuwa lazima kulipa capital gain tax kwao kwa sababu there were no other remaining issues. Same way PAP alivyosema atalipa akipewa kilichobaki lakini hili limeamuliwa kupotoshwa ndio maana kama kungekuwa na tume huru ya sheria naamini sheria ingetafutwa kupata uhalai wa hoja sahihi.

Sasa usishangae mwanasiasa apaosema mwenzake angeweza kutuletea diplomatic rift kwa kauli zake hivyo afukuzwe immediately. Halafu mwanasiasa huyo huyo three days later anasema yeye mwenyewe aliwahi fatwa na waingereza na Shahidi yake Chikawe wakitaka atoe hela za escrow alikadhalika huyo anaemshutumu na yeye kasema hivyo hivyo balozi aache kulazimisha kutolewa kwa pesa za escrow mahakama itaamua. Uoni tatizo hapo mwenye rungu kutaka mwenzake afukuzwe kwa kile alichokisema na yeye pia?

Muwe mnsakiliza vizuri watu mnaowashabikia binafsi nimeanza kuwaona hawa watu si makini.
 
The bias was obvious and intentended from what they presented, binafsi kufukuza watu kazi kwa sababu ya mapendekezo yanayo tokana na kamati za wabunge sasa nimekosa nayo imani.
 
Mpyepye wewe inaonyesha ni dv o holder, umeambiwa jibu maswali unajibu viroba + bhang. nyie ndio mnao andika bongo fleva kwenye paper!!!

Kiroho safi tu... heading ni tofauti kabisa na Uzi ila ukweli unauma ..jifunze kuandaa thread yako ieleweke kuanzia kichwa cha habari .
 

ZZK na kamati wana taarifa nyingi kuliko walizotoa,
wakimwaga mboga watamwaga ugali.
taarifa walizonazo zikifanyiwa kazi uchaguzi utakuwa jan 2015.
Shida itakuwa Ukonga haitatosha.
 
Mpyepye wewe inaonyesha ni dv o holder, umeambiwa jibu maswali unajibu viroba + bhang. nyie ndio mnao andika bongo fleva kwenye paper!!!

by theway maswali yako yote ni upuuzi mtupu jipange upya.
 
The bias was obvious and intentended from what they presented, binafsi kufukuza watu kazi kwa sababu ya mapendekezo yanayo tokana na kamati za wabunge sasa nimekosa nayo imani.

Ni hatari kuendesha nchi kwa utaratibu huu.
 
The bias was obvious and intentended from what they presented, binafsi kufukuza watu kazi kwa sababu ya mapendekezo yanayo tokana na kamati za wabunge sasa nimekosa nayo imani.

Ni hatari sana nchi kuendeshwa kwa utaratibu huu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…