Mkitaka kutupost mitandaoni muombe ruhusa kwanza

Mkitaka kutupost mitandaoni muombe ruhusa kwanza

moj6

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Posts
3,354
Reaction score
5,030
Siku ya leo asubuhi nilikuwa najisikia vibaya kiafya basi

Nikatoa taarifa kwa watu Wangu Wa karibu ikiwemo ndugu na marafiki ,baada ya hapo nikalala usingizi

Ilipofika mida ya jioni nikaona missed call 10 na sms 3 za mchumba Wangu,kumcheki mrembo alikuwa amewaka kinoma

Nikajaribu kumuuliza what is going on? ,she said kuna mtu(she mwingine),kanipost fb then kanitag ,na kuandika maneno ya mahaba,

Mpaka dakika hii mchumba Wangu hanielewi kabisa,halafu mtu wenyewe aliyenipost sina mahusiano yoyote ,daah

Siku nyingine nyie mabinti muombe ruhusa kabla haujampost mtu,

#new year,new life


Sent from my TECNO F3 using JamiiForums mobile app
 
Njia rahisi ni kubadili privacy setting za akaunti yako!
Zuia tagging hadi ruhusa yako.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Siku ya leo asubuhi nilikuwa najisikia vibaya kiafya basi

Nikatoa taarifa kwa watu Wangu Wa karibu ikiwemo ndugu na marafiki ,baada ya hapo nikalala usingizi

Ilipofika mida ya jioni nikaona missed call 10 na sms 3 za mchumba Wangu,kumcheki mrembo alikuwa amewaka kinoma

Nikajaribu kumuuliza what is going on? ,she said kuna mtu(she mwingine),kanipost fb then kanitag ,na kuandika maneno ya mahaba,

Mpaka dakika hii mchumba Wangu hanielewi kabisa,halafu mtu wenyewe aliyenipost sina mahusiano yoyote ,daah

Siku nyingine nyie mabinti muombe ruhusa kabla haujampost mtu,

#new year,new life


Sent from my TECNO F3 using JamiiForums mobile app
Pole sana mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom