Mkesha wa kuamkia uchaguzi mkuu October 29

Mkesha wa kuamkia uchaguzi mkuu October 29

Desierto

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2019
Posts
901
Reaction score
3,112
Hii siku hakuna wanayoyajua hata waliopo madarakani wanatamani kujua ila hii siku imebeba mengi mno.

Ila pia maandamano yamekuwa maarufu kuliko hata uchaguzi wenyewe sasa


Huu uchaguzi lazima watu watakufa.

Kama tu uchaguzi mdogo mambo yalikuwa mabaya huu si ndiyo balaa kabisa.

Kwanini mkuu asitoke hadharani kuwaambia hawa walinzi wa raia na Mali zao wasitumie silaha kabisa siku ya uchaguzi?

MUNGU bariki Tanzania.
MUNGU bariki watanzania.
 
Mnataka kuleta fujo kuharibu uchaguzi halafu mnataka wasitumie silaha.

Mkitaka wasipate sababu ya kutumia silaha bas andamaneni kabla ya uchaguzi au baada ya uchaguzi

Kuandamana siku ya uchaguzi lazma mpigwe kwa silaha za moto, ni
 
Hii siku hakuna wanayoyajua hata waliopo madarakani wanatamani kujua ila hii siku imebeba mengi mno.

Ila pia maandamano yamekuwa maarufu kuliko hata uchaguzi wenyewe sasa


Huu uchaguzi lazima watu watakufa.

Kama tu uchaguzi mdogo mambo yalikuwa mabaya huu si ndiyo balaa kabisa.

Kwanini mkuu asitoke hadharani kuwaambia hawa walinzi wa raia na Mali zao wasitumie silaha kabisa siku ya uchaguzi?

MUNGU bariki Tanzania.
MUNGU bariki watanzania.
Nasikia dada yako da'Mange keshafeli na maandamano yake huko marekani😎

Cc: Mimi Wewe Yule
 
Watu watakufa ni endapo watajitokeza kuandamana na polisi wajinga wakawafyatulia risasi za moto au kipigo chochote. Cha kufanya polisi walinde sehemu nyeti waachane kukabiliana na waandamanaji waone yataishia wapi na kupokelewa na nani, amani itawale daima
 
Mnataka kuleta fujo kuharibu uchaguzi halafu mnataka wasitumie silaha.

Mkitaka wasipate sababu ya kutumia silaha bas andamaneni kabla ya uchaguzi au baada ya uchaguzi

Kuandamana siku ya uchaguzi lazma mpigwe kwa silaha za moto, ni
Kwani uchaguzi mdogo kulikuwa na maandamano mpaka mkaua watu
 
Kwani uchaguzi mdogo kulikuwa na maandamano mpaka mkaua watu
Tukaua na nani? Usinijumuishe mimi kwnye politics zenu. Me sishabikii siasa zozote wala sina chama, hata chaumma au tesha wachukue nchi sawa tu. Hata wewe uwe raisi ni sawa tu kwangu

Ninachokiongelea hapa ni memchagua siku ya uchaguzi kuandamana means mnawakosedha haki wengine ya kupiga kura, na kuingilia uchaguzi nchi yoyote ile ni vita hio.

Mnawapa justification za kuwaua siku hio. Kama mnataka wakose sababu andamaneni siku tofauti na ya uchaguzi
 
Back
Top Bottom