Mkenya huyu na biashara zangu.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkenya huyu na biashara zangu..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by stroke, May 22, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 13,384
    Likes Received: 6,563
    Trophy Points: 280
    Ni mara ya pili sasa mkenya huyu akisababisha mimi kupoteza tenda kwa kupitisha maneno ya uongo na fitna juu ya uwezo wangu,kufanikisha azma yake ya kupata tenda hizo..nikiangalia uwezo ninao mkubwa kushinda yeye , ila yeye amenizidi katika fani ya fitna..nimfanyaje huyu jamaa maana nazidi kupoteza fedha nyingi...
     
  2. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 508
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    unafanya biashara gani,
     
  3. Sunday Ngakama

    Sunday Ngakama Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wewe unazidiwa ujanja ndani ya nchi yako? angalia ni watu gani anawatumia kupenyeza hizo fitina, na kama mnaishi nyumba moja hama kabisa
     
  4. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kenya ni rafiki mbaya sana, wakenya kwa fitina, kutibuliana hizo ndio zao nawafahamu sana, nimefanya nao kazi kama sehemu mbili, watu hawa wakenya ni balaa, hata huu muungano wa afrika mashariki sijui tusubiri matokeo tu!!
    Kura yangu mimi nasema siutaki muungano wa afrika mashariki sababu ya roho mbaya za wa kenya sio rafiki mzuri hata kiduchu x 10000000000000000000!!!!!!!!!!!!
     
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 16,246
    Likes Received: 8,308
    Trophy Points: 280
    tumia fitina zaidi yake.
     
  6. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,288
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    be specific, wengine sisi ndo wataalam wa fitna.
     
  7. javascript

    javascript Senior Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hizo fitna zake kwa kiingereza tunaita Technic
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,223
    Trophy Points: 280
    una hela? Kamfanyie fitna uhamiaji
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Kakushinda ujanja.
     
  10. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,449
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    kanywe kikombe kwa babu
     
  11. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    KUNA FINDI NITUME pm TUMMMALIZE
     
  12. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 4,102
    Likes Received: 1,492
    Trophy Points: 280
    ni kweli wakenya wamekuwa wakitumia ujinga wetu kujinufaisha hasa kwenye ajira,kujipatia ardhi na maswala kama tenda lakini hii ni nchi yetu hatuwezi kukubali tunyanyaswe na wageni hata kama wana pesa ama wana mahusiano na viongozi ila habari yako ungeiweka kirefu ingekuwa rahisi kwa watu kukusaidia ndio maana nimeona watu wamekuwa wakichangia kijuu juu
     
Loading...