Mke wangu ana tatizo kubwa msaada please

Muache atatia adabu
 
nitonye
Hadi ukawa unampiga mkeo?Hivi ukimpiga mkeo then ukataka unyumba labda siku 3 zijazo manjonjo kitandani yanakuwa yale yale?Heshima inakuwa ile ile?

Huwa najiuliza sana swali hili bila majibu
 
Last edited by a moderator:
Pole sana, ongeza upendo anapokosea jaribu kumrekebisha kwa upendo japo ni kazi .
 

Mtwange talaka ili.akili imkae sawa teh teh
 


Pole sana kwa yaliyokukuta ndoani . Dear kiukweli hata wewe pia ulikuwa na makosa ya kukimbilia kumpiga mkeo bila hata ya kukaa nae chini na kumuuliza what went wrong through her life . Hukumtendea haki before and please kumpiga mwanamke hakumjengi bali kuna mmbomoa sana tuu ingawaje wengi wao wanajua hili ila wanajifanya wababe. Haya hayo yamepita .
Now I want to tell one thing and secret for us women after went through abused and trials. Kwa experience ya mkeo inafanana kidogo na yangu ingawaje we are two different people , from different back ground . The secret kumfanya mkeo awe normal is to Love her complete , unconditional thats all she needs after her trauma , she needs you to stand up by her side assure her that everything will be okay and no body will ever hurt her anymore because you will protect her no matter what . Hebu siku moja mchukue na kumpeleka sehemu tulivu ukiwa yeye na wewe tuu . Mueleze na kumuonyesha kuwa you do understand the trauma she went through and you are there for now just to love her . I can see and feel your wife still has anger and hate for what she went through . She feels that all people are the same and they will never treat her right . Which is not true but you have to understand that all people who have been abused most of them will feel that way ,as a victim in every situation and circumstances . My dear Try to earn Trust from her by just loving her, appreciate her, protect her from the people who made her suffered or will try to hurt her again by standing up by her side always . This will help her to be more open to you and confess how she feels now . By the time goes by she will learn to trust you , and share a lot of things about what happened from the past . And while she will confess , please don't try to stop her , the only thing you will need to do is to listen , have sympathy for her and assure her that you will always be there for her no matter what . Please don't judge or ignore her , just love her and everything will eventually be okay . Thanks .
 
Siku nyingine akianza maneno yake mpige na kitu kizito maana huyo anaonekana kuwa anataka kukupanda kichwani......

Kwema bro? Isije ikawa nawe unahitaji msaada wa kisaikolojia, wadada walikufanya nini?...
 

thanks so much for useful advice, nitaufanyia kazi ushauri wako
 

Wanawake wameumbwa kupokea na kisha kuzidisha kile ulichompa na kukurudishia.
1. Ukimpa nyanya,kitunguu,nyama atakupa mboga.
2.Ukimpa sentensi hukurudishia paragraph
3.Ukimpa mbegu(sperms) hukupa mtoto.
4.Ukimpa moto atakurudishi tanuru la moto.
Hivyo mara zote mwanamke hukurudishia kile ulichompa akiwa amekizidisha.
Wanaume tunashauriwa kuangalia ni nini tunawapa wake/wanawake zetu kwani unachompa ndo anachokurudishia siku zote.
 
A very professional advice!Whoever sent the problem should take this advice.
 
nitonye haya maisha alopitia mkeo usiombe yakukute, yasikie tu hivyo hivyo, kuna watu duniani wana roho
za unafik na ukatili sana in treating people, mm hayo maisha nimeya experience kwa namna 2, first mm mwenyewe ni mhanga na second
nimewahi kua na mpenzi aliye athirika mfano wa mkeo, kwanza watu wa type hii hua hawana kabisa upendo in their heart..... Ni ngumu sana kuishi na watu kama hao, sikukatishi tamaa ila jaribu sana kufata ushauri alokupa loveissweet na Mungu atakusaidia
 

Nnakushauri jaribu kwenda nae kwa watoa ushauri nasaha maana inaonyesha mkeo ana tatizo kubwa la kisaikolojia so ukimpeleka kwenye watu ambao wamesomea masuala hayo watakuwa wa msaada mkubwa sana kwako na kukusaidia kuokoa ndoa yako
 
Watu wengi huingia kwenye ndoa wameshavurugwa na maisha. Life is so messed up. Huyo ni kujaribu kusoma naye articles za saikolojia. Jitahidi akuamini, ajue unampenda sana na ajue ana thamani sana kwako. Don't ever beat a grown up person!
Hamna kitu kiachomshusha mtu self esteem kama hali ya kuona umri umeenda lakini bado akili ni za kitoto kiasi cha kustahili kuadhibiwa like a little naughty girl. Yani yeye na watoto wa jirani ambao wakikosa wanachapwa wana tofauti gani?

I may agree kuwa wanawake wanakosea (kama sisi tunavyokose). Lakini siungi mkono hata kidogo kumpiga mtu mzima na akili zake. Yani unamuumiza sana kisaikolojia
 
Siku ulipokosea ni pale ulipoamua kumpiga mkeo ukidhani litakuwa suluhu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…