annabrenda
JF-Expert Member
- Apr 25, 2013
- 1,142
- 399
Wanawafuata hao just for funy wakitambua fika kuwa wameacha wa kufa na kuzikana nyumbani, sasa ukianza kuiga muonekano wa hayo majini unaonekana ni walewale wa kutembeza bidhaa mtaani, hapo ndo mwanzo wa matatizo sababu haya mavitu ukiyaendekeza yatakuchukulia mda mwingi na kuvunja ratiba za kifamilia. Utashinda saloon saana, kuweka kope, kutinda nyusi, kusuguliwa gaga, kubandika minywele, kubandika kucha. Baada ya hapo no kufua, kupiga deki, kuosha vyombo kila kitu anafanya Mekyuri(Hg). What next? Mzee ananogewa na huduma za mekyuri anamtunuku vimpasavyo mke aliyegeuka kuwa jini. Sijui baada ya hapo utaanza kuiga tena mienendo ya mekyuri?
Kuwa mwanamke mwenye tabia za kuwa mke. Usifanye mambo kupita kawaida ya mwanamke anayopaswa kufanya. Watengeneza kope wengi hawaolewi wanaishia kuchezewa na wakware wenye wake zao na wakiolewa ndoa hazidumu, muulize mama klish wa bongo movie.
What do you mean for funny?!! Nina uhakika kama hupendi kitu hutakitaka even for funny. Ndio maana Suprise kasema wanaume ni ndumilakuwili. Thats very true, haiwezekani unachukia kitu at the same time ukakihitaji kwa burudani. % kubwa huwa hamjui mnataka nini...