Mke wako akiwa hivi au mchumba utafanyaje?

Mke wako akiwa hivi au mchumba utafanyaje?

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Posts
4,815
Reaction score
2,832
She's too much artificial


52.jpg
 
Mpaka awe mkeo ama mchumba wako lazima unapenda wa hivyo!
Si watu wote wana taste sawa ndo maana we huwezi kabisa kumuoa lakini unashangaa wanaume bado wanamiminika kwake wakiomba penzi. U never know what to do with human beings!
 
60.jpg


Mungu alikuwa na makusudi kutupatia kope, na kucha nzuriiii! tulizoea kuona picha za mashetani wana makucha marefuuuu...sasa cjui hawa wanaiga ushetani!
 
haya mambo yapo tangu enzi na enzi, acheni wanawake wajirembe....taste yako ni tofauti na mwingine. vipi hawa hapa chini unawaonaje??

145522631679586908_bmAPnCFk_c.jpg
images

200blw6.jpg

Bora hawa ni utamaduni! Je, hawa dada zetu wenye makope marefu kama shetani, na makucha marefuu kama shetani, wao ni utamaduni wa shetani?
 
hao wa chini uliotolea mfano wana nywele zao asilia,wamejichora na rangi asilia,wana kope asilia,NYUSI zao ziko intact,uso hauna cha make up wala make down.Sasa huyo mwingine kuanzia nywele ni zile 'weave' ,nyusi zake zote kapiga kipara kisha amejichora na zile kalamu za viwandani,kope zake ndo kama hivo unavoziona,uso umejazwa na make up kibao alkadhalika na lips zake zimejazwa marangi,shes is so fake!
 
hao mnaowaita majkini mbona mnawakimbilia, wanaume bhana, ukiwafatilia watakavyo utakua kichaa, upo ndani as wife hujichubui utaona mumeo bize kufata majini mtaani, ohooo kumbe mume wangu anataka hivi basi ngoja na mimi nikaweke nimpendezeshe mume, ohooo mke wangu umekua jini, mwatakani ninyi viumbe, mbona ndumilakuwili
 
60.jpg


Mungu alikuwa na makusudi kutupatia kope, na kucha nzuriiii! tulizoea kuona picha za mashetani wana makucha marefuuuu...sasa cjui hawa wanaiga ushetani!

Angalia huyo aliye pembeni yake. Yuko so natural na inaonyesha kweli yuko msibani. I love this girl (na sauti yake ya kudeka). Na hapo inaonyesha alipopata taarifa ya msiba alikimbia moja kwa moja eneo la tukio wakati wengine wanakimbilia saloon na kutungua madela sokoni.

Wasanii wengi wa bongo wanaishi kisanii, wanalia kisanii, wanaongea kisanii, wanakula kisanii, wanatembea kisanii. Kila kitu kwao ni usanii mtupu. Na ndio maana hata movie zao hazina uhalisia, analala uso full makeup, lips zinanga'aa na anaamka akiwa hivyohivyo kama katoka dressing table. Kila kitu ni usanii mtu. Inawezekana hata naniliu zao ni za kisanii.
 
hao mnaowaita majkini mbona mnawakimbilia, wanaume bhana, ukiwafatilia watakavyo utakua kichaa, upo ndani as wife hujichubui utaona mumeo bize kufata majini mtaani, ohooo kumbe mume wangu anataka hivi basi ngoja na mimi nikaweke nimpendezeshe mume, ohooo mke wangu umekua jini, mwatakani ninyi viumbe, mbona ndumilakuwili

Wanawafuata hao just for funy wakitambua fika kuwa wameacha wa kufa na kuzikana nyumbani, sasa ukianza kuiga muonekano wa hayo majini unaonekana ni walewale wa kutembeza bidhaa mtaani, hapo ndo mwanzo wa matatizo sababu haya mavitu ukiyaendekeza yatakuchukulia mda mwingi na kuvunja ratiba za kifamilia. Utashinda saloon saana, kuweka kope, kutinda nyusi, kusuguliwa gaga, kubandika minywele, kubandika kucha. Baada ya hapo no kufua, kupiga deki, kuosha vyombo kila kitu anafanya Mekyuri(Hg). What next? Mzee ananogewa na huduma za mekyuri anamtunuku vimpasavyo mke aliyegeuka kuwa jini. Sijui baada ya hapo utaanza kuiga tena mienendo ya mekyuri?

Kuwa mwanamke mwenye tabia za kuwa mke. Usifanye mambo kupita kawaida ya mwanamke anayopaswa kufanya. Watengeneza kope wengi hawaolewi wanaishia kuchezewa na wakware wenye wake zao na wakiolewa ndoa hazidumu, muulize mama klish wa bongo movie.
 
Back
Top Bottom