Mke wa rafiki yangu

Mke wa rafiki yangu

Wakuu kwema, aisee huyu bidada kila akija huwa anaweka wimbo fulani kwenye simu yake kuna line inasema "nakupenda ila nasita" mwanzo siku notice ila naona imekuwa too much.

Tunakutana mara kwamara anachukua cement kwangu wana biashara ya kuuza matofali.

Sasa akija kufanya malipo mara nyingi anaweka hako kawimbo halafu kama anarembua hivi na vidimpoz vyake😉
Sawa ukiachana na popo Kanyea mbingu jiandae kwa style ingine yakubeba tofali🙄
 
Tangu umechukua bandari zetu mwaka juzi, naona umeamua kuchukua na tabia zetu za Kiswahili

Waarabu wenzio wa Dubai hawana hiyo tabia boss

Huku sisi hatuna jambo dogo kwenye kuibiwa mke, tukijua lazima tukushushe mshipa ama ulale ndani ya nyumba, uamke ukilala nje 🤪
 
Weka umakini kwenye Biashara kiongozi.

Kama nyumbani kuna amani na biashara inaenda vizuri, usilete tatizo lingine.
 
Back
Top Bottom