Kuna mbaba nilikutana naye huko kwenye mishw za kuchoronga ana wake wawili..siku 1 nikamuuliza unawezaje kuishi nao wote wawili ? Alinipa jibu 1 .ukitaka kuishi na wake wawili WAFITINISHE kila siku...usiwafanye wawe marafiki[emoji1787]! Alichofanya .amefind line nyingine ameisave jina la mke mdogo...so anajitumia sms kumkashif mke mkubwa alafu anaiacha sehem anajua wife mkubwa atashika[emoji1787]! Na akikaa na mmoja anasema mwenzako jana kasema hivi na hivi anampa bonge ya shutuma haahaa .! Then anaisolve kijuu juu bas kila mtu ana hasira na mwenzake!lol..mna kazi