Mke wa mtu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa mtu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kifuniko, Oct 1, 2011.

  1. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi niko nje ya nyumbani(TZ) niko ugenini, kazini kwangu kuna dada wa miaka kati ya 24-30 ni mfanyakazi mwenzangu na ni mke wa mfanyakazi mwenzetu, ananitaka kwa nguvu ametumia email ameona kimya sasahivi amehamia kunitafuta kwa simu mimi sipokei wala kujibu ujumbe , naombeni ushauri maana ni kero kwangu, je nimweleze mumewe?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,557
    Trophy Points: 280
    mimi naona hiii label 'MKE WA MTU' iko too general siku hizi...

    zamani hata aisha madinda alikuwa mke wa mtu....
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,257
    Likes Received: 22,903
    Trophy Points: 280
    Hapana, usimweleze mumewe. Mkanye yeye mwenyewe na mwambie akuache na aiheshimu ndoa yake na amheshimu mumeme na kwamba wewe huna raghba naye.

    Good grief....this is not rocket science.
     
  4. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeshamweleza sana kwa mdomo kwani sitaki ushahidi wowote wa ujumbe wala kumpigia simu lakini hanielewi
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,257
    Likes Received: 22,903
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa....kama kweli umemweleza lakini bado hakuelewi basi hukuwa serious katika maelezo yako.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,557
    Trophy Points: 280
    ukitaka kujua ukweli wa hii habari...
    mwambie akuelekeze huyo mwanamke,ikiwezekana akupe namba ya simu ya huyo mwanamke
    ..lol
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,749
    Trophy Points: 280
    Nawe ni mume wa mtu??
    Kama na we ni mume wa mtu, hakuna tatizo kwakuwa wote ni wezi.
    Pia, kwanini ukubali kuishi kwa tabu, mwaleze kuwa haumtaki, huo ndio uanaume.
     
  8. Emasaku

    Emasaku Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mpe anachokitaka... Kwa nini aumie kwa ajili yako? Hapa duniani tunapita tu bro!
     
  9. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kucheza na nyumba za watu ni sawasawa na kucheza moto!
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,926
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    ogopa sana mke wa mtu! Nimeshuhudia jamaa akiwa kachinjwa kama kuku na kichwa chake kucharangwa kama kitimoto. Jamaa alifumaniwa na mke wa mtu porini wakipeana majamboz. Nilitamani kukimbia,ila sabb ya kaz ya wito ilibidi nivumilie!
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,949
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Mbona bahati hizi huwa hazipiti upande wangu! nimemkosea nini mungu?
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Aaa PROFESA!Hapo mungu umemsingizia tu.
     
  13. Bwai

    Bwai JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Kwanini usiwe kama bob marley. Mpe mwenzio kitu mungu amekupa bure, siamini kabisa kuwa huitaki hata mara moja kwakuwa haiishi.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Huyo mke wa mtu upo nae ughaibuni?
     
  15. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 867
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    huyo mwanamke ni raia wa hiyo nchi?nawe makaratasi yamekaa vizuri?angalia babu,usije chezea shilingi karibu na shimo la choo!
     
  16. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 715
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mpe vesi:"Mtu aziniye na mwanamke hana akili kabisa; Afanya jambo litakalomwangamiza nafsi yake. Atapata jeraha na kuvunjiwa heshima; Wala fedheha yake haitafutika. Maana wivu ni ghadhabu ya mtu; Wala hatahurumia siku ya kujilipiza kisasi. Hatakubali ukombozi uwao wote; Wala hatakuwa radhi, ujapomlipa vitu vingi. " (Mithali 6:32-35).
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    jiweke usawa wa kubobitiwa!
     
  18. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mgonge halafu sepa fasta
     
  19. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jiepushe naye mkuu
    kaa mbali naye kwa nguvu zako zote
    mwambie kuwa utamwambia mumewe
     
  20. k

    kisesa Member

    #20
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nafikiri wewe unataka kifo mapema kumkaribia mke wa mtu tena na mikosi wala nionavyo huna malengo ktkt maisha yako unabaki kuangalia wake zetu.
     
Loading...