Mke wa mtu

Kifuniko

Member
May 20, 2011
99
0
Mimi niko nje ya nyumbani(TZ) niko ugenini, kazini kwangu kuna dada wa miaka kati ya 24-30 ni mfanyakazi mwenzangu na ni mke wa mfanyakazi mwenzetu, ananitaka kwa nguvu ametumia email ameona kimya sasahivi amehamia kunitafuta kwa simu mimi sipokei wala kujibu ujumbe , naombeni ushauri maana ni kero kwangu, je nimweleze mumewe?
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
86,218
2,000
Mimi niko nje ya nyumbani(TZ) niko ugenini, kazini kwangu kuna dada wa miaka kati ya 24-30 ni mfanyakazi mwenzangu na ni mke wa mfanyakazi mwenzetu, ananitaka kwa nguvu ametumia email ameona kimya sasahivi amehamia kunitafuta kwa simu mimi sipokei wala kujibu ujumbe , naombeni ushauri maana ni kero kwangu, je nimweleze mumewe?
Hapana, usimweleze mumewe. Mkanye yeye mwenyewe na mwambie akuache na aiheshimu ndoa yake na amheshimu mumeme na kwamba wewe huna raghba naye.

Good grief....this is not rocket science.
 

Kifuniko

Member
May 20, 2011
99
0
nimeshamweleza sana kwa mdomo kwani sitaki ushahidi wowote wa ujumbe wala kumpigia simu lakini hanielewi
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
39,883
2,000
Hahahaaaa....kama kweli umemweleza lakini bado hakuelewi basi hukuwa serious katika maelezo yako.
ukitaka kujua ukweli wa hii habari...
mwambie akuelekeze huyo mwanamke,ikiwezekana akupe namba ya simu ya huyo mwanamke
..lol
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,487
2,000
Nawe ni mume wa mtu??
Kama na we ni mume wa mtu, hakuna tatizo kwakuwa wote ni wezi.
Pia, kwanini ukubali kuishi kwa tabu, mwaleze kuwa haumtaki, huo ndio uanaume.
 

Emasaku

Member
Sep 24, 2011
52
95
Mpe anachokitaka... Kwa nini aumie kwa ajili yako? Hapa duniani tunapita tu bro!
 

Nyalotsi

JF-Expert Member
Jul 20, 2011
6,418
2,000
Mpe anachokitaka... Kwa nini aumie kwa ajili yako? Hapa duniani tunapita tu bro!
ogopa sana mke wa mtu! Nimeshuhudia jamaa akiwa kachinjwa kama kuku na kichwa chake kucharangwa kama kitimoto. Jamaa alifumaniwa na mke wa mtu porini wakipeana majamboz. Nilitamani kukimbia,ila sabb ya kaz ya wito ilibidi nivumilie!
 

Bwai

JF-Expert Member
Aug 2, 2011
724
500
Kwanini usiwe kama bob marley. Mpe mwenzio kitu mungu amekupa bure, siamini kabisa kuwa huitaki hata mara moja kwakuwa haiishi.
 

NgumiJiwe

JF-Expert Member
Mar 15, 2011
871
195
huyo mwanamke ni raia wa hiyo nchi?nawe makaratasi yamekaa vizuri?angalia babu,usije chezea shilingi karibu na shimo la choo!
 

pcman

JF-Expert Member
Oct 9, 2008
745
250
mpe vesi:"Mtu aziniye na mwanamke hana akili kabisa; Afanya jambo litakalomwangamiza nafsi yake. Atapata jeraha na kuvunjiwa heshima; Wala fedheha yake haitafutika. Maana wivu ni ghadhabu ya mtu; Wala hatahurumia siku ya kujilipiza kisasi. Hatakubali ukombozi uwao wote; Wala hatakuwa radhi, ujapomlipa vitu vingi. " (Mithali 6:32-35).
 

kisesa

Member
Apr 30, 2011
88
95
nafikiri wewe unataka kifo mapema kumkaribia mke wa mtu tena na mikosi wala nionavyo huna malengo ktkt maisha yako unabaki kuangalia wake zetu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom