Mke wa mtu simwelewi kabisa.

Mke wa mtu simwelewi kabisa.

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Posts
2,146
Reaction score
887
Nilikuwa na dem, hakuniambia ni mke wa mtu, akabeba mimba akazaa, yupo na mme wake lakini anataka niwe natoa pesa za matumizi ya mtoto na anang'ang'ania eti mtoto ni wangu. Wakati huo huo huyo mme wake anajua mtoto ni wa kwake pia. Ananisumbua sana nifanyeje?
 
Na pia huwa ikitokea mtoto anaumwa lazima anitaarifu na kudai hela ya matibabu wakati anajua kuwa anaishi na mme wake anayemlea mtoto huyo. Nipeni ushauri please!
 
Nilikuwa na dem, hakuniambia ni mke wa mtu, akabeba mimba akazaa, yupo na mme wake lakini anataka niwe natoa pesa za matumizi ya mtoto na anang'ang'ania eti mtoto ni wangu. Wakati huo huo huyo mme wake anajua mtoto ni wa kwake pia. Ananisumbua sana nifanyeje?

mwambie utamsemelea kwa mmewe huyo anataka kukuchuna
 
Mwambie unahitaji kufanya kikao, wewe, yeye na mumewe ili mmalize mzozo wa mtoto
Nilikuwa na dem, hakuniambia ni mke wa mtu, akabeba mimba akazaa, yupo na mme wake lakini anataka niwe natoa pesa za matumizi ya mtoto na anang'ang'ania eti mtoto ni wangu. Wakati huo huo huyo mme wake anajua mtoto ni wa kwake pia. Ananisumbua sana nifanyeje?
 
Na pia huwa ikitokea mtoto anaumwa lazima anitaarifu na kudai hela ya matibabu wakati anajua kuwa anaishi na mme wake anayemlea mtoto huyo. Nipeni ushauri please!

mkuu badili line mmewe akijua huu mkasa anaweza akazaa na wewe
 
Mkuu MotoYaMbongo baada ya kujua kuwa ni mke wa mtu ulitakiwa kukaa naye mbali kabisa ...
Swali la kizushi: Kwenu bado unaendeleza naye urafiki wakati tayari unajua kila kitu? Anawasiliana na wewe kwa namna ipi, simu? Maana kuna hatari ya kubambwa na hatma yake sijui itakuwaje.
Ni vyema ukate mawasiliano mapema na kuachana naye kwa kumaanisha.
 
Last edited by a moderator:
Umeona anakusumbua baada ya kuzaa? kama ulikuwa unafanya nae cha ajabu nini kuwa kakuzalia?
 
Mwambie unahitaji kufanya kikao, wewe, yeye na mumewe ili mmalize mzozo wa mtoto

Ni kweli bujibuji, jamaa anabidi awaite wahusika atoe tamko kwamba tabia yakuombwa pesa haimpendezi kabisa.
 
Asante kwa ushauri wenu. Tabadilisha line ya sim ili asinipate tena.
 
Na pia huwa ikitokea mtoto anaumwa lazima anitaarifu na kudai hela ya matibabu wakati anajua kuwa anaishi na mme wake anayemlea mtoto huyo. Nipeni ushauri please!

simple mwambie amlete mtoto kwako umhudumie mwenyewe ila yeye hela humpi,
 
mhm...walio oa wana kazi...sasa hapo kama jamaa ana ngoma aii ndio mume kalettewa....alafu unaona mijanamke ilivyo na roho mbaya...kambambikizia mume mtoto.
hawa ni kugegeda na kutupa kule tuu
 
Pole, pia inawezekana wote wanakuchezea akili, mume anaweza akawa broke wife akamjulisha hiyo technique so they are both chopping yo money jo, shtukaa
 
Lakini Mkuu hata wewe haukuwa makini kwenye mahusiano, yaan unaishi na mwanamke mwenye mume bila wewe kujua!!, kusema alikuwa na mume bila wewe kujua basi kosa ni kwako na sio kwake. kuna mambo fulani ambayo yanaweza kuishiria kuwepo kwa mtu mwingine, hasa pale anaposhindwa kuwa huru kwako kwenye mambo mengi kama kuonana, kuwasiliana na kutembeleana, kama ulikuwa kwenye mahusiano kwa muda mfupi sana na hapo hapo ukampachika hiyo mimba kidogo utaeleweka.
Nilikuwa na dem, hakuniambia ni mke wa mtu, akabeba mimba akazaa, yupo na mme wake lakini anataka niwe natoa pesa za matumizi ya mtoto na anang'ang'ania eti mtoto ni wangu. Wakati huo huo huyo mme wake anajua mtoto ni wa kwake pia. Ananisumbua sana nifanyeje?
 
Ukute mko 5 kila mtu anaambiwa atoe hela mtoto ni wake!!!!!!! Na mlivo MIZOMBIII bi dada wala ujasiriamali haumuhusu kabuni maradi wake peke yake!!!!!!!

Mjini Mipango atiii!!!!!!
 
Ni mke wa mtu hupaswi kumuelewa cha kufanya come out clean since haeshimu ndoa yake mshirikishe mme wake (mwambie A to Z) mkapime DNA kama mtoto ni wako umchukue kama sio wako utoke once and for all kumuacha hivi hivi you will get your backside kicked when you least expect
 
Back
Top Bottom