Mke wa mtu kanipa maumivu ya moyo

Mke wa mtu kanipa maumivu ya moyo

mkuu siwezi kumuacha kirahisi na pia tayari ana kiumbe changu tumboni mwake

Wewe vipi unakua mgumu kuelewa. Huyo katumwa atafute mimba nje kwa sababu mume wake hazai. Sasa hivi keshaipata humpati tena labda mpaka hapo watakapohitaji mtoto mwingine, na pia uombee uchaguliwe wewe tena kwa sababu anaweza akachaguliwa mwingine, si unajua huwaga wanapima mtoto atafananaje kwa kuangalia mwanaume anafananaje.
Pole sana.
 
Kaka we mbaya....yaani unakula 'kavu kavu' na UKIMWI ushapima? pengine alipanga kukuambukiza na tayari malengo yake yashatimia na wewe unashangilia tu! OPEN YOUR EYES BRO, EASY COMES, EASY GOES!
Wakuu huyu dada aliniahidi kwa kiapo kabisa kuwa atamuacha mumewe aje tuishi wote sasa mimi lazima nifight kwa kila hali moyo unaniuma na ninaamini nna haki zote maana kiumbe alichonacho tumboni me ndio baba hawezi kunidanganya wala kunidhulumu nimeaga kwetu
 
Bwe.g.e sana weye! Mwenzio keshapata ki2 new, wewe used wa nini!??


Wakuu mmeamkaje??

Jamani mwenzenu hivi karibuni nilimpata mdada mmoja mzuri sana kiukweli alinipenda sana na mie nilimpenda pia
mwanzoni sikujua ila baadae nilikuja kugundua kuwa ni mke wa mtu
alijitetea sana na kudai kuwa aliogopa kuniambia kwa hofu ya kunipoteza
alinisihi sana nisimuache na pia akaahidi kuwa yupo tayari kuishi na mumewe kwa kuwa na mie nilimpenda sikuwa na jinsi zaidi ya kuendelea kula raha na dada huyu kwani anayajua mapenzi haswa na pia alikuwa akinisaidia sana kimaisha mpaka kufikia hatua ya kunipa mtaji wa biashara
lakini kwa muda mchache uliopita mwenzangu kabadilika sana nikimpigia simu hapokei na pia hana mapenzi na mimi tena hata nikimuomba pesa hanipi tena kama zamani
kusema ukweli naumia sana jamni hasa ninapokumbuka raha nilizopata kwake
ingawa ni mke wa mtu ila sipo tayari kumpoteza nataka nipiganie penzi letu lisife nipo tayari kwa mapambano na mumewe.
 
Wakuu mmeamkaje??

Jamani mwenzenu hivi karibuni nilimpata mdada mmoja mzuri sana kiukweli alinipenda sana na mie nilimpenda pia
mwanzoni sikujua ila baadae nilikuja kugundua kuwa ni mke wa mtu
alijitetea sana na kudai kuwa aliogopa kuniambia kwa hofu ya kunipoteza
alinisihi sana nisimuache na pia akaahidi kuwa yupo tayari kuishi na mumewe kwa kuwa na mie nilimpenda sikuwa na jinsi zaidi ya kuendelea kula raha na dada huyu kwani anayajua mapenzi haswa na pia alikuwa akinisaidia sana kimaisha mpaka kufikia hatua ya kunipa mtaji wa biashara
lakini kwa muda mchache uliopita mwenzangu kabadilika sana nikimpigia simu hapokei na pia hana mapenzi na mimi tena hata nikimuomba pesa hanipi tena kama zamani
kusema ukweli naumia sana jamni hasa ninapokumbuka raha nilizopata kwake
ingawa ni mke wa mtu ila sipo tayari kumpoteza nataka nipiganie penzi letu lisife nipo tayari kwa mapambano na mumewe.

Utaahira/Ukichaa upo wa aina nyingi sana na unatofautuiana baina ya mtu na mtu. Huu wa kwako umepitiliza sana, yaani upo katika ile peak kabisa ya utaahira. Sorry kwa maneno haya makali ila nachukia sana mtu anapofanya kosa, badala ya kujirudi ndo kwanza anang'ang'aniza kuendelea kufanya makosa/upumbavu.

Upambane na mume wa huyo mke ili iweje? Na unajua mwisho wa mapambano nani atashinda au nini kitatokea?

Halafu kikubwa kinachokuumiza nadhani si penzi la huyo dada bali ni hizo pesa alizokuwa anakupa...hebu kuwa mwanamme bwana, tafuta fedha kwa jasho lako, acha kuombaomba acha kuwa tegemezi, jifunze kutafuta.
 
Wakuu mmeamkaje??

Jamani mwenzenu hivi karibuni nilimpata mdada mmoja mzuri sana kiukweli alinipenda sana na mie nilimpenda pia
mwanzoni sikujua ila baadae nilikuja kugundua kuwa ni mke wa mtu
alijitetea sana na kudai kuwa aliogopa kuniambia kwa hofu ya kunipoteza
alinisihi sana nisimuache na pia akaahidi kuwa yupo tayari kuishi na mumewe kwa kuwa na mie nilimpenda sikuwa na jinsi zaidi ya kuendelea kula raha na dada huyu kwani anayajua mapenzi haswa na pia alikuwa akinisaidia sana kimaisha mpaka kufikia hatua ya kunipa mtaji wa biashara
lakini kwa muda mchache uliopita mwenzangu kabadilika sana nikimpigia simu hapokei na pia hana mapenzi na mimi tena hata nikimuomba pesa hanipi tena kama zamani
kusema ukweli naumia sana jamni hasa ninapokumbuka raha nilizopata kwake
ingawa ni mke wa mtu ila sipo tayari kumpoteza nataka nipiganie penzi letu lisife nipo tayari kwa mapambano na mumewe.

Kila la kheri, mwambie mumewe mpambane mpaka kieleweke....
 
mtaji ushapewa unaomba pesa za nini tena
kakuona zuzu
bahati haiji mara 2
achana na mke wa mtu
jiandae kumombasiwa
 
Back
Top Bottom